ใครอยุ่แถวสมุทรสาครบ้าง รถนู๋สตารทไม่ติด ก่อนถึงรพ.เอกชัย

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Kamonrat Parsitchamnina, 23 มกราคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครอยุ่แถวสมุทรสาครบ้าง รถนู๋สตารทไม่ติด ก่อนถึงรพ.เอกชัย

1. มันขึ้น H จนเกินขีดแดง ตอนนี้เลยจอดนิ่งๆไปก่อน เปิดฝากระโปรง ควันขึ้นนิดกลิ่นไหม้ๆ ช่องเติมน้ำปัดฝนกระเด้งเปิดเองเลย

2. ตอนนี้เป็นไงมั่งครับ

3. ลองติดต่อกับพี่คนนี้เลยครับ

ตอนนี้สายมันรั่ว นู๋เลยไขสายเข็มขัดตัดส่วนที่รั่วออกเองแล้ว ใส่กลับไปใหม่ เติมน้ำเรียบร้อยแล้ว ตอนนี้ปกติ ขับดูอาการค่ะ ขอบคุณนะคะพี่ คน เก็บ ถ่าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้