Super Special สนามที่ 4

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย motortracks, 5 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. motortracks

motortracks New Member VIP Media

97
    4
    0
    สวัสดีคับ เข้ามาโพสเพื่อ confirm งานแข่งวันอาทิตย์ที่ 16กันยายน คับกระผม ที่สนาม BRC ส่วนเรื่องการวาง Tracks ก็มีการเปลี่ยนแปลงแน่นอนครับอาจจะยาวกว่าเดิมเล็กน้อยจุด Start น่าจะอยู่จุดทางตรงหน้า Pit นี้เป็นไง แต่สนามคราวนี้จะเริ่ม Set ตั้งแต่วัน พฤหัสเลย เพราะวันศุกร์เป็นการแข่งเฉพาะสื่อมวลชน(ไปดู Tracks ก่อนได้555) แล้วเจอกันนะครับ นะนะนะ;)
    โคตรโหดกระโดดเนิน BFGoodrich Super Special Championship 2007 สนาม4

2. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    เต็มที่ครับสนามนี้

3. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    มีโดนัทให้หม่ำกันอีกป่าวคับ
    :D
    [email protected]

4. phuprasertsak

phuprasertsak New Member Member

104
    1
    0
    อยากแข่งใจจะขาดแล้ว พอทำอย่างอื่นเสร็จ เกียร์จะมาพังซะอีก

5. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ว้าววว....มีรอบสื่อมวลหมู่...เอ๊ยย...มวลชนซะด้วย....แหะๆ จะว่าไรผมมั้ยถ้าจะแอบไปวิ่งก่อน...อิอิ

6. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เอ้า งั้นพี่ก็ได้ไปด้วยดิ :D:D

7. sleep

sleep New Member Member

91
    1
    0

นั้น

แล้วตัวแทนหนังสือพระเครื่องไปด้วยได้ไมเนี้ย:cool:

8. pomgambino

799
    10
    18
    พี่ก็ไปเป็นตัวแทนสื่อบันเทิงอยู่แว้วนิ
    ha ha ha

9. Koh nismo

Koh nismo New Member Member

371
    7
    0
    ดี!ครับจะได้.....ซื้อความสะใจอีกครั้ง

:cool::cool::cool:
    วันสื่อมวลชนเเข่งจริงๆเลยหรือเปล่าครับ.

10. Yams_24

Yams_24 New Member Member

113
    1
    0
    ไปดูครับไปดู

ถ้ารถเสร็จทันก็จะไปวิ่งด้วยครับ

11. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    รถไม่พัง ซะก่อนจะไปคับ

12. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    อืม......................................................ปายด้วยคน

13. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    ไปไม่ได้อีกแล้วติดงาน เซ็งเลย ถ้าไม่ติดไปแน่ครับ

14. Aloha!?

Aloha!? New Member Member

28
    1
    0
    ไปดูทั้ง 2 วันเรยยดีก่า

15. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ไม่รู้ว่าเครื่องประกอบใหม่ทันหรือเปล่า
    ถ้าเสร็จก็จะไปแล้วจะเอาเพลาไปเพื่อด้วย

16. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    เดียวแอบไปดู..........แอบไปดู

17. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    อย่าลืมเบียร์ นะจ๊ะจะไปดูก็ไปดูน้าาาาาา เบียร์1ถาดนะเดี๋ยวเอาตังให้

18. Poyee_ZC

611
    7
    0
    กลับมาแล้วสนามนี้...พร้อมกับเบรคมือไม่ติด...ไม่มีอันดับ...ง่า...สนามหน้าเอาใหม่นะ

ยังไงก็ขอแสดงความยินดีกับทุกๆ ท่านที่ร่วมแข่งขันกันในงานวันนี้...

ส่วนรุ่นใหญ่ ที่ พี่ปอม แข่งกับ พี่บอยขจร...สุดยอดมากครับ...ลุ้นกันมันส์มากๆ...
    :cool:

19. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ไปดูมาเหมือนกันค๊าบ มันส์มาก ๆ

20. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    แง่ๆ ตกโพเดียมเหมือนกันพี่โปย

21. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    ฟลุกได้ ที่ 2 มาซะงั้น ต้องขอบคุณ พี่ๆ ที่ ช่วยกันให้ คำแนะนำผม น่ะครับ

22. pr101

pr101 New Member Member

39
    0
    0

ยินดีด้วยคร้าบ
    สุดยอดมาก...นายแบงค์

23. pomgambino

799
    10
    18
    thanks คับ
    สู้กับ EF นี่มันเหนื่อยจิงๆนะ
    เหมือนคนอ้วนไปวิ่งแข่งกะคนผอม เง้อ

ส่วนโป้ย ดูอาการตอนขับแล้ว
    เบรคมือก็ส่วนนึงที่จับไม่ค่อยดี อีกส่วนคือจังหวะและการถ่ายนน.รถยังไม่พอคับ
    สู้ต่อไป ที่ 1 ไม่ไหว มันต้องไหวสักครั้งน่า
    อิอิ อุอุ อะอะ

24. pomgambino

799
    10
    18
  25. motortracks

motortracks New Member VIP Media

97
    4
    0
    Motor Tracks

ก่อนอื่น ต้องขออภัยมากๆสำหรับข้อผิดพลาดเรื่องสะพานครับ:cry: เราก็คงต้องเลือกเรื่องของปลอดภัยมากเป็นหลัก อาจทำให้นักแข่งผิดหวัง แต่สุดวิสัยที่จะแก้ไขทันจริงๆ ขอบคุณสำหรับนักแข่งทุกท่านที่ร่วมแข่งขันในรูปแบบ วิ่งทีละคัน แต่มันก็ได้อารมณ์ ยอมรับว่าสนุกเช่นกัน โดยเฉพาะคู่ของ คุณปอม กับคุณบอยนี้แหละ สุดยอดจริงๆ จ้า สนามหน้าแน่นอนไม่ให้พลาดอีก ขอบคุณครับ

26. pomgambino

799
    10
    18
  27. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    สุดๆ อ่ะ อยากขับได้อย่างนี้มั่งจัง

ปล. แบงค์ยืมรถหน่อยนะ ฮิๆ

28. beer-ef

beer-ef New Member Member

75
    2
    0
    หนุกดีครับ :D:D:D

29. Poyee_ZC

611
    7
    0
    เบรคมือมันไม่ใช่จับไม่ดีอ่ะจิ...มันไม่จับเรย...เปงรัยไม่รู้ยังไม่เช็คเยย...แล้วก็ถ่ายนน. นี่แน่นอนเลยครับ วิ่งเส็ดมานั่งทบทวนดูแล้ว สงสัยต้องเอารถออกมาขับบ้างแระ...ฟิลลิ่งไม่เหมือนปีที่แล้วเลย รู้ตัวว่าขับรถตัวเองน้อยมาก...มันเลยออกมารูปนี้...เฮ้อ...ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับ...++
    เมิงคอมเมนท์แค่เนี้ยนะ...สั้นไปป่าว...อิอิ

30. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    ก็ปีนี้วิ่งเอาแต่วิ่งสนามใหญ่ใช่ไหมล่ะ

ง่ายๆ สั้นๆ อิอิ:D

ส่วนของพี่เอ๋จับรถเข้าโรงงานอีกรอบแร้วล่ะ สนามนี้ได้ทดลองอารัยแปลกๆ อิอิ คิดว่าออกมาครั้งต่อไปน่าจะปรับปรุงให้ดีกว่านี้แน่ๆ รับรอง
    ความอลังแน่นอน:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้