ปรึกษา : เพลาขับมือสองเชียงกง เค้าขายกันยกคู่หรือแยกขายเป็นข้างครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Meng Creation, 17 มิถุนายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    ปรึกษา : เพลาขับมือสองเชียงกง เค้าขายกันยกคู่หรือแยกขายเป็นข้างครับ ของผมข้างซ้าย(สั้น)ไปซะแล้ว ยังสงสัยว่า มันก็ขับพอๆกันทำไมข้างซ้ายพังก่อน

2. ข้างเดียวก้อขายคับ 1200

3. เรื่องเพลาขับต้อง ปรึกษา คนนี้ @ตุ้ย นะจ๊ะ

4. Anucha Jansawang

Anucha Jansawang Guest

0
    0
    0
    ของผมไปทั้งสองข้างเลยครับ เลี้ยวยูเทินนี่ กุกๆๆ เลยครับ ว่าจะเปลี่ยนหัวเพลาอยู่

5. กุ๊กๆๆๆๆ นี่ไก่ปะคับ

6. Deknon Zaa

Deknon Zaa Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนเพลายกเส้นคุ้มกว่าคับ Anucha Jansawang

7. Tao Zaza

Tao Zaza Guest

0
    0
    0
    เพลายกชุดเท่าไรครับ

8. เพลายกเส้น1200บาท รถคันนึงใช้สองข้าง ก้อ2400

9. นี่ของเชียงกงนะ

10. ของใหม่ไต้หวันยกเส้น 3500

11. เปลี่ยนแต่หัวนอกของใหม่ไต้หวัน-จีน ราคา 900-1500

12. เคยนับป่ะล่ะเลี้ยวซ้ายหรือขวามากกว่ากัน พังทีละช้างมันดีกว่าพังพร้อมกันไม่ใช่รึ

13. บ้านเราขับชิดซ้าย ก็เลยเลี้ยวซ้ายบ่อย มันเลยไปก่อนขวานะ ผมคิดว่างั้น

14. เพราะซ้ายสั้นขยันซอยมันเลยพังไว

15. Tao Zaza

0
    0
    0
    หรอๆๆๆๆพีๆๆๆ

16. ของผมเข้าเกียรแร้วมีเสียงดังกึกไม่ทราบเปนรัยครับ

17. ยางแท่นเครื่องกะหัวเพลาใน

18. ซ่อมประมานเท่าไหร่ครับ

19. มีร้านแนะนำป่ะครับ

20. ยางแท่นเครื่องตัวละ 500 หัวเพลาในไม่มีขาย มีขายยกเส้น

21. ราคาเพลาดูจากข้างบน

22. ติดตามผู้รู้ด้วยครับ

23. ร้านแนะนำ บรรลัยการช่างสายสี่ สโลแกนชิบหายไม่เป็นไรไม่ใช่รถเรา

24. เอ็กซ่า เอารถมาเช็คได้ก่อนครับเช็คฟรีซ่อมหรือไม่ ว่ากันอีกที

25. Tao Zaza

0
    0
    0
    ร้านอยุ่ไหนครับ

พุทธมลทลสายสี่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้