เครื่องเทอร์โบพอ บูสมาเต็มแก๊สบางมากเลยครับ

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย chay_ablaze, 2 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chay_ablaze

chay_ablaze New Member Member

7
    0
    0
    ติดระบบมิกเซอร์+แลมด้าอยู่ครับ (หม้อbigas turbo+Autronic) รอบเดินเบาหนาครับแต่พอรับได้แต่รอบปลายบางมากๆเลยครับช่วงที่บูสเทอร์โบมาเต็มๆน่ะครับ ควรจะทำยังไงดีครับ พอดีพึ่งติด AF มาอ่ะครับเลยพึ่งเห็น รบกวนด้วยนะครับ

2. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ลองเปิดหม้อเพิ่มซิครับ

แล้วจูนแลมด้า เดินเบาบางลง

น่าจะดีขึ้นครับ

รถอะไรเครื่องอะไร บูสเท่าไหร่ครับ

3. chay_ablaze

chay_ablaze New Member Member

7
    0
    0
    RB20DET @0.9 Bar ลองแล้วครับรอบปลายก็ยังบางเหมือนเดิม ไม่รู้ว่าเป็นที่หม้อต้มมันไม่พอหรือเปล่านะครับ

4. Blackdragon

Blackdragon New Member Member

107
    8
    0
    ผมใช้ STARGAS หนาซะใจดีนะครับ

BIGAS ไม่เคยลองว่าจะลองอยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้