ไครมีปันหาแบบผมบ้างครับ สตาสติดยาก ทั้งๆที่เติมน้ำมัน ไม่เคยไช้แก๊ส ขอคำแนะนำด้วย และราคา

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Steve James, 18 มิถุนายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Steve James

Steve James Guest

0
    0
    0
    ไครมีปันหาแบบผมบ้างครับ สตาสติดยาก ทั้งๆที่เติมน้ำมัน ไม่เคยไช้แก๊ส ขอคำแนะนำด้วย และราคา

2. ถ้าแบตยังดีอยู่ ลองตรวจสอบแรงดันน้ำมันเชื้อเพลิง กับเจ้าเรกกูเลทเตอร์ก่อน (แล้วตอนที่ติดแล้วรอบเดินเบาเป็นอย่างไรครับ)

3. เคยเปนครับ ไปหาช่าง ตั้งอะไรใหม่สักอย่าง คราวนี้ ทีเดียว ติด

4. Steve James

Steve James Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนทั้งแอโฟ ทั้งปั้มติก ทำเครื่อง กะไม่หาย

5. Jojo Ja

Jojo Ja Guest

0
    0
    0
    ลองทำตาม Jiangkrutra Surashad ดูครับ อีกอย่างคือหัวฉีดกับจานจ่ายครับ....

6. Anucha Jansawang

Anucha Jansawang Guest

0
    0
    0
    Steve Jamesอย่าเพิ่งท้อนะครับ เวลาเครื่องติดแล้วอาการเป็นไงครับ ลองดูจานจ่าย กับรูอากาศเดินเบาด้วยนะครับ

ของผมก้อเป็นคับเดินเบาสะดุด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้