มีใครเจอมั้ยครับ honda prelude gen3 ราคา เท่าไหรคับ หาุรุ่นนี้อยู่ครับ จะเอามาคู่กับ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Autonomy Car, 6 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Autonomy Car

Autonomy Car Guest

0
    0
    0
    มีใครเจอมั้ยครับ honda prelude gen3 ราคา เท่าไหรคับ หาุรุ่นนี้อยู่ครับ จะเอามาคู่กับ 88 ที่บ้านครับ รับทุกสภาพ แนะนำด้วยครับ

2. เห็นอยู่ในตลาดรถครับ

3. ที่มีอยู่ยังไม่พออีกหรอ Prakit Manboon

4. เคยเหนคันขาวของทีมนากาโอกะขายอยุ่นะ

5. Autonomy Car

Autonomy Car Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านนะครับ

6. Kittichai Seda

Kittichai Seda Guest

0
    0
    0
    ผมเคยเห็นสีดำบอกขายสามแสนกว่าๆอะครับทำมาแล้วสวยเลย

7. มาช้าไปนิด เมื่อปีก่อน เดือนประมาณ 8 - 9 เนี้ยมีขายสีดำ สวยมาก ขาย 280000

คันแดงนี่เห็นในตลาดรถปล่อยอยูา260000

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้