โดนถอยมาชนกลางห้างเลย เบื่อไอ้พวกโบรเกอร์ประกันที่มันกวนทีนมากๆ แม่งบอกรอยเก่าๆๆๆๆ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Rider X Thailand, 6 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Rider X Thailand

Rider X Thailand Guest

0
    0
    0
    โดนถอยมาชนกลางห้างเลย เบื่อไอ้พวกโบรเกอร์ประกันที่มันกวนทีนมากๆ แม่งบอกรอยเก่าๆๆๆๆ อืมมรอยเก่ากรูมีก้อจริงแต่มึงทพให้เหมือนเดิมได้มั้ยย รอยเก่ากรูนิดเดียวกรูไม่ซ่อมหรอก แล้วมัานเขียนในใบเครม กันชนครูด+แผลเก่า ดีนะที่ผมมีอู่สีตัวถังทำประจำอยู่เค้าจัดการให้ได้เลย ไม่งั้นไอ้คำว่าแผลเก่าเนี่ย เราอาจต้องจ่ายตรงนั้น 50% เลยหล่ะ

2. จัดหน้าป๊อปเลย ไรเดอร์

3. Rider X Thailand

0
    0
    0
    โอว์ เอาแบบไม่ต้องเสียตังไปก่อนครับพี่ หน้าป๊อบมันงานหญ่ายยยยมาก

4. มีอยุ่กะพี่เกนงัยคับลองไปถามดู

5. Rider X Thailand

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ เคลมประกันแบบเดิมดีกว่าครับ ชอบแบบเดิมๆ มากกว่า

6. ถือว่าฟาดเคราะห์ไปนะครับ งั้นขออวยพรปีใหม่ในคลับเลยล่ะกัน ขอให้ทุกคนสุขภาพแข็งแรง ขับขี่ปลอดภัยนะครับ

7. Rider X Thailand

0
    0
    0
    เช่นกันครับ ตอนนี้รถเสร็จแล้วเหลือขัดสีพรุ่งนี้เช้า บ่ายไปเอาคร้าบ

8. พี่ครับร้านโช๊คที่บอกผมมันอยูช่วงไหนของแคลายครับผมหาร้านไม่พบครับ

9. Rider X Thailand

0
    0
    0
    555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้