Overhaul เกียร์ หรือเปลี่ยนดีกว่าครับ ร้านไหนถูกและดี แนะนำหน่อยครับ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Nueng Nonstop, 11 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nueng Nonstop

Nueng Nonstop Guest

0
    0
    0
    Overhaul เกียร์ หรือเปลี่ยนดีกว่าครับ ร้านไหนถูกและดี แนะนำหน่อยครับ ผมอยู่แถวบางปะกงอ่ะครับ ( แบบว่าเกียร์ผมตอนนี้อาการท่าจะหนักแล้วอ่ะครับ มันไม่เข้าเกียร์ 3 ถ้าไม่เหยียบให้รอบสูงถึง 5000-6000 รอบ ) T-T

2. เครื่องอะไรครับ ลองเปลี่ยนถ่ายน้ำมันเกียร์ดูหรือยัง

3. Jaturaphut Chaiy

Jaturaphut Chaiy Guest

0
    0
    0
    ไม่รู้จะแนะนำยังไงเบยเจอคำนี้ ถูกและดี ส่วนใหญ่มันจะสวนทางกันอ่ะครับ แพงแล้วดี ถูกแล้วไม่ดีหรือราคาสมเหตุสมผลอ่ะครัฟ โอเวอร์ฮอลดีกว่าครับ

4. Nueng Nonstop

Nueng Nonstop Guest

0
    0
    0
    งั้นเด๊งผมไปลองเปลี่ยนน้ำมันเกียร์ตามที่น้าบอกก่อนแล้วกันครับ ขอบคุณทุกคำชี้แนะครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้