เกี่ยวกับเกม RACER FREE SIMULATION หน่อยนะคับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย RedSuns, 29 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RedSuns

RedSuns New Member Member

7
    0
    0
    ขอโทษนะคับที่ต้องแยกกระทู้ แต่สำคัญจิงๆครับ ขอเรียนเชิญผู้รู้ด้วยครับ ผมมีข้อสงสัย และ สิ่งที่จะขออยู่ 2-3 อย่าง
    1.คุณพี่ๆกดถ่ายรูปยังไงครับ
    2.คุณพี่ๆทำฝากระโปรงCARBON สีดำ กันยังไงครับ
    3.ส่วนของที่พี่R30_THIRD(หรือปล่าว) ได้บอกไว้ว่า การทำ-ลายMONZA ต้อ
    ใช้โปรแกรมตกแต่งภาพ ใช้นามสกุลภาพเป็นอะไรครับ
    4.ขอ เกจวัดรอบเครื่อง 86 แบบ พี่R30_THIRD หน่อยคับ
    5.รุ่นพี่ทั้งหลายคับ ทำไมผมลงสนามได้แค่สนามเดียวละคับ ทั้งๆที่ผมใส่ไปตั้ง 10 กว่าสนาม แต่ปรากฏ สนามเดียวคับ(เป็นงง)
    ถ้าผมมีข้อสงสัยอะไรอีกผมจะมาลงนะคับ ขอบคุณนะคับ ทั้งตอบได้และไม่ได้

2. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    1.กด F12 คับ แล้วเข้าไปดูที่ \data\dump คับ
    2-3 ใช้ Photoshop คับ แล้วก็ดูว่าไฟล์ภาพอันไหนเป็นของตัวรถคันนั้น ส่วนใหญ่จะเป็น นามสกุล .tga คับ
    4.เข้าไปโหลดได้ที่ http://www.gtapex.com สมัคสมาชิกแล้วเข้าเวปบอดของ เวปนั้นอ่ะคับ
    5.โหลดสนามมาแล้ว เอาโฟเด้อของสนามไว้ใน \data\tracks คับ :D:D

3. RedSuns

7
    0
    0
    ขอบคุณคับ แต่ ผมก็รู้นะคับว่าภาพมันเป็น.tga แต่พอทำเสร็จ มันจะต้องเซฟเป็นไฟล์นามสกลุไรคับ jpeg หรอคับ เพราะผมทำ ดันไปเซฟเป็น .gif ภาพเลยไม่ได้เรื่อง 555

4. TonkHotto

TonkHotto New Member VIP

131
    4
    0
    .tga เหมือนเดิมคับ ^^

5. THIRD_R30

2,482
    14
    38
    กำลืมLog out ชื่อ พี่ชาย คับ

เห่ะๆๆ

6. RedSuns

7
    0
    0
    วันนี้ผมมีข้อสงสัยอีกตามเคยครับ และสิ่งที่จะขออีกเช่นกันครับ
    -ขอMODรถ กับ สนามครับ เพราะเว็บที่ให้ผมลองหมดแล้วครับ
    -ขอIPของพี่ๆที่เล่นครับ

ขอบพระคุณครับ

7. THIRD_R30

2,482
    14
    38
    1.ก็มีอยู่แค่นั้นแหละคับ เห่ะๆๆ
    2.ผมไม่ค่อยได้เล่นออนลายหรอกคับ :D:D

8. Haruna

Haruna New Member Member

129
    3
    0
    ไปได้ไฟล์ S13 มาเน้อ คนญี่ปุ่นเขาทำโมเดลให้มาโหลดไปเช็ค เดี๋ยวหาเรื่องทำรถคุณง้วนดีไหมเนี่ย.....

9. Yellow EK 96

Yellow EK 96 New Member Member

187
    1
    0
    แจ่มเลยครับ

10. THIRD_R30

2,482
    14
    38
    เอามาแล้วๆๆ

โมๆๆ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้