ปั๊มติ๊ก

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย tarosoi4, 25 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tarosoi4

tarosoi4 New Member Member

150
    2
    0
    อยากรู้ว่าปํ้มติ๊กที่ใส่กันของรุ่น ใหน อยู่ส่วนใหนของรถ แถวไหนขายบ้าง

2. Globblinknight

Globblinknight New Member Member

228
    3
    0
    ใส่ของอารายก็ได้ แต่ของผมใช้ของเบ็นซ์ คืนมันอยู่ในรถเบ็นซ์อ่ะคับน่ะ ถอดมาใส่มอไซน์ซะ แต่ตอนนี้ถอดออกไปแล้วคับขี้เกียจแบกแบต

3. tarosoi4

150
    2
    0
    ขอบคุณคับ

ขอบคุณคับ ราคาประมาณเท่าไร หาได้จากไหน:p

4. Globblinknight

Globblinknight New Member Member

228
    3
    0
    เชียงกง ไม่เกิน 800 ลองเทสด้วยหน่ะมันไม่หมุนก็จบกัน

5. โอ โคราช EK

โอ โคราช EK New Member Member

39
    0
    0
    เชียงกงที่ไหน ครับ บอกด้วย

6. tarosoi4

150
    2
    0
    up up .......... บอกพ่อค้าไปแล้วเขาไม่เข้าใจเหมือนกันไม่รู้จะทำอย่างไร คุณ Globblinknight ช่วยบอกทีคุณซื้อแถวไหน ผมอยู่โคราชกำลังตามหาของอยู่

7. cab

cab New Member Member

3
    0
    0
    แบบนี้ป่าว

:Dหน้าตาแบบนี้มั้ยครับ:D

8. tarosoi4

150
    2
    0
    เม่นแล้ว ท่านได้แต่ใดมา

9. cab

3
    0
    0
    ........

ข้าให้ท่านอาจารย์ของข้าหาให้นะซิ ฮาๆๆๆๆๆ ข้าใช้อยู่พักนึง เนื่องจากรถของข้าไม่ค่อยใด้ใช้ แบตหมด ปั้มบ่ ทำงาน ข้าก็กลับมาใส่เสื่อลมเหมือนเดิม ถอดเสื่อน้ำเก็บ ฮาๆๆๆๆๆ

10. tarosoi4

150
    2
    0
    มันช่างสุดยอดไปเลยจอร์จ มันหายไปนานแล้วเจอาร์

11. cab

3
    0
    0
    ++++++++++++

ระวัง!!!!มันจะมาแบบไม่รู้ตัว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้