-+*+-+-*-+----->ก่อนแต่งงาน & หลังแต่งงาน

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย Dream2526, 1 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
    ก่อนแต่งงาน

ชาย: ใช่เลย! ในที่สุดก็ถึงเวลาซักที ผมรอไม่ไหวแล้ว

หญิง: เธอคิดจะเลิกกับฉันไหม ?

ชาย: ไม่แน่นอน อย่าแม้แต่เพียงแค่คิด

หญิง: เธอยังรักฉันอยู่หรือเปล่า

ชาย: แน่นอน!

หญิง: เธอเคยคิดจะเอาเปรียบฉันบ้างหรือเปล่า

ชาย: ไม่หรอก ทำไมเธอถามอย่างนี้ละ

หญิง: เธอจะจูบฉันไหม ?

ชาย: ได้ซิ

หญิง: เธอจะทำร้ายฉันไหม ?

ชาย: ไม่มีทาง ฉันไม่ใช่คนแบบนั้น

หญิง: ฉันจะไว้ใจคุณได้ไหม ?

หลังจากแต่งงาน

ก็อ่านจากบรรทัดล่างสุด ขึ้นด้านบน

สรุป....

ก่อนแต่งงานกัน ----> อ่านจากบนลงล่าง
    หลังแต่งงานแล้ว ----> อ่านจากล่างขึ้นบน

2. kugolfza

kugolfza New Member Member

212
    2
    0
    อิอิ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้