สเปเซอร์

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย gri, 1 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    แนะนำร้านในกรุงเทพด้วยครับ

ผมอยู่โคราช ไม่ค่อยวางใจที่ไหนทำให้เท่าไหร่ครับ

ทำแค่ อย่างละ 1 ชิ้นครับ ราคาชิ้นละเท่าไหร่ครับ

ถ้า

1. 4 รู 100 ออก 4 รู 108

2. แล้วก็รถญี่ปุ่นยี่ห้ออื่นๆด้วยครับ กี่รูเท่าไหร่กันมั่ง

จะทยอยทำไปเรื่อยๆครับ

เหตุผลที่ทำมีอย่างเดียวครับ

เอาไว้ช่วยรถ สาวๆ เวลายางรั่วครับ

เพราะแทบจะไม่มีสาวๆไหนเลยที่ จะเช็คลมยาง ยางอะไหล่รถตัวเอง

และผมมั่นใจว่า เกือบจะร้อยทั้งร้อย

ลมยางอะไหล่คงอ่อน จนถ้าจะเปลี่ยนก็ขับไม่ได้อยู่ดี

ก็เลยจะเอาล้อรถตัวเองยัดใส่ให้ครับ เนื่องจากยางอะไหล่ผมเช็คตลอดครับ

ขอบคุณครับ

ราคาสเปเซ่อร์อาจจะสูงบ้างไม่เป็นไร

แต่ถ้าเอามันไปใช้กับแผนสูง

ยังไงก็คุ้มค่าครับ 55++

------------------------------
    ถึงแม้ว่า เราช่วยสาวๆ

เราอาจไม่ได้ค่าแรง

และไม่คุ้มค่าเหนื่อย

แต่เราได้ใจเธอกลับมา

พร้อมเบอร์โทรและที่อยู่

เราก็สุขใจแล้ว

2. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ลุ้น ๆ ๆ ๆ ....ทำรถเสร็จก่อนเจอกาน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้