ถามหน่อยคับ........เรื่อง""""

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย >>SP<<, 19 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. >>SP<<

>>SP<< New Member Member

151
    5
    0
    อยากติดแก๊สคับไม่ทราบว่าใครติดบ้างคับ.........คือว่าอยากติดเป็นถังโดนัทช่วยแนะนำร้านกันหน่อยราคาเท่าไรกันคับเติมน้ำมันไม่ไหววันละหลายบาทเลย:cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 มีนาคม 2008
  2. BEER_CIVIC ES

BEER_CIVIC ES New Member Member

195
    16
    0
    นาย เรา เพื่อน บอย GSM นะ เราก็ติดอยู่ ถัง63ลิตร มัลติวาล์ว ฟิมา Autronic jet 15 วิ่งเนียนๆๆเลยนะ
    180-190 แก๊ส ตก โลละ บาท ร้านที่เรา ติด ตอนนั้น31000

แต่ถัง โดนัทเท่าที่ยัง จดที่ขนส่งไม่ ผ่านนะ แต่ วันนั้นเราไปร้านพี่ใหม่ เจอแจ๊ส วิ่งทั่วไทยเลย ถังโดนัท ยังไม่เคยโดนจับเลย ว่างั้น ถ้าถังโดนัท ก็น่า จะ บวกอีก5000+-

ร้านแนะนำ หรอ แชมป์ ที่อยู่ นครปฐม เราก็แนะนำไป เป็น คน เดียวนะ จูนเดินเบา ไม่นิ่งอะ
    อย่างอื่นไม่มีปัญหาอะไร

แต่ เพื่อนๆๆใน welove civic เราแนะนำไป หลายคันละ 4-5 คัน ไม่มี ปัญหา อะไรนะ

ลองดูคับ อยากติด ร้านที่ เรา ติดก็โทร.มา เบียร์086-319-7085

3. >>SP<<

>>SP<< New Member Member

151
    5
    0
    ขอบคุนมากๆๆๆ.............คร๊าปปปปปปปป

4. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    น่ามีแบบผ่อนนานๆ สบายใจๆด้วยนะ อิอิ สนใจเหมือนกันพี่ เลงๆอยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้