ใครติดแก๊สแล้วติดเครื่องเสียงบ้าง

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย bapuga_b20b, 1 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bapuga_b20b

bapuga_b20b New Member Member

5
    1
    0
    ใครติดแก๊สแล้วติดเครื่องเสียงบ้าง ขอดูรูปหน่อย พอดีกำลังคิดว่าความร้อนของแอมป์มันจะส่งผลต่อถังไหมหากติกใกล้ๆกัน โดยที่มีไม้ 15mm ขั้น

2. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    up รอผู้รู้ครับ

3. pichai4099

pichai4099 New Member Member

1
    0
    0
    ไม่มีปัญหาหรอกผมใช้มา 2 ปีกว่าแล้วโดยมีตู้ซับ 12 นิ้ว 1 คู่พร้อมแอปม์อย่าให้สายไฟช๊อตลงถังก็แล้วกัน

4. ao-klongjan

ao-klongjan New Member Member

86
    1
    0
    ของผมเอาพาวเวอร์ไปไว้ใต้เบาะท้ายรถตีปิดไม่เห็นถังเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้