ผมเคยฝัน งับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย kamikaze_ho, 16 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    ผมเคยฝัน ครับ ถ้าผมมีรถ ผมจะไปพิชิด ที่นี่ให้ได้

>>>

View attachment 733793

View attachment 733795

View attachment 733799

View attachment 733800

View attachment 733802

ผมเห็น แล้วใช่เลย ผมว่ามันสวยมากๆอ่ะครับ เลยอยากจะไป ตอนนี้ผมมีรถละ

ผมเลยมีความคิดว่าจะไป ให้ได้ ด้วยรถ Mira สุดที่รักของผม 555

ผมว่างแผนว่า ผมจะเดินทางช่วงเดือน ธ.ค. นี้ ปลายๆเดือนอ่ะครับ แต่ว่าแค่ว่างแผนไว้อ่ะครับ

ผมไม่รู้เลยว่าจะต้องเตรียม งบไปเท่าไหร่ และเตรียมอารายไปบ้าง

จริงๆผมมีอีกโครงการคือ อยากจะไปปาย ด้วย

มีใครสนใจอยากไปบ้างครับ อิอิ

2. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    ไปได้ครับ เตรียมรถให้พร้อม ไปได้ทุกที่แหละ

3. Evil_keng

Evil_keng Member Member

68
    1
    8
    จ.อะไรอะครับ ผมอยากไปบ้างจัง

4. no ut63

no ut63 New Member Member

65
    1
    0
    ไปได้เลยครับปาย...คุณปอไปมาเเล้ว

5. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    สวยอะคับ ชอบๆ

6. kamikaze_ho

239
    0
    0
    สวย สุดๆ อ่ะครับ นี่แค่รูป นะนี่ ผมไม่รู้ว่าผมจะไปถึงป่าว 555 (หมายถึงฝีมือนะครับ) รถอ่ะถึงอยู่แล้ว ใจก็ไปถึง 55

7. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    :Dยินดีครับผม:D
    เพื่อนๆกันทั้งนั้น ไม่อยากให้เข้าใจผิดกันครับ
    ถ้าว่างๆวันที่ไป CLUB RACE ไปด้วยกันก็ได้ครับ
    จะได้รู้จักกันไว้

:Dขออนุญาติลบข้อความที่ไม่เกี่ยวข้องกับหัวข้อออกนะครับ:D

8. kamikaze_ho

239
    0
    0
    ขอบคุนมากๆครับ พี่ปาล์ม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้