วานถามผู้รู้หน่อยครับเรื่องโช๊คหลังมันเตียไปจะปรับขึ้นต้องรองสเปเซอร์ด้วยหรอ

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย DH@TEELEX, 10 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DH@TEELEX

DH@TEELEX New Member VIP

371
    3
    0
    คือวว่าพี่ผมเอารถไปยกล้อหน้าขึ้น 1 นิ้ว แต่ล้อหลังช่างบอกว่ายกไม่ได้แล้วเพราะว่ามันได้แค่นั้นต้องรองสเปเซอร์ที่หัวโช๊คให้มันสูงขึ้น ตอนนี้เลยยกแต่หน้า 1 นิ้วหลัง จะยก 2 นิ้วครับ แล้วจากประสบการ์ณทุกๆท่านเป็นแบบนี้เหมือนกันหมดเลยไม๊ครับ โช๊คของ tein ( ตอนนี้รถค่อนข้างเตี้ยเกินไป )

2. tv3

tv3 New Member Member

2
    0
    0
    ไปซื้อตัวต่อโช๊คใส่ ไมต้องใส่สเปเซอร์

3. GuMmY

GuMmY New Member VIP

511
    10
    0
    แสดงว่าโช๊คที่คุณเอามามันเปนของ 200 คับ
    หลังมันจะขึ้นได้ไม่เท่าหน้า ต้องไปทำสเปเซอร์รองเบ้าโช๊คคั๊บ

ผมก็ทำอยู่ ใช้มา 3 ปีแระบ่มีปัญหาอันได

:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้