พี่น้องคับคับรถผมเรียบร้อยเเล้วเมื่อคืนนี้ ล้อเข้ากับฟุตบาท

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย arm za, 4 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. arm za

arm za New Member Member

44
    0
    0
    เครียด มากเลยครับ เสกิด รถผมไปหมดเลย เเตก หมด ขมันเตี้ยเกิน ทำสีใหม่หมดเลย

โดนหลายตังอยุ่ เลยไปยกสูงขึ้นเเล้ว หลัง1นิ้ว หน้าครึ่งนิ้ว

2. pk.110

pk.110 New Member Member

13
    0
    0
    อยากสวยต้องทำใจครับ

3. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    เสียใจด้วยนะครับ

ขับขี่ปลอดภัย ไว้ก่อนดีกว่า

คนไม่เป็นอะไร ก็ดีแล้วครับรถซ่อมได้

4. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    ว่าแต่ไปทำไรมาอ่ะท่าน

รถซ่อมใหม่ได้น้อง คนอ่ะซ่อมไม่ได้

5. tung EG ferio

tung EG ferio Member Member

205
    0
    16
    เสียใจด้วยนะคับ คนไม่เปงไรก็ดีแล้วคับ

6. e20ynm

e20ynm New Member Member

56
    0
    0
    ทำจายเหมือนผม เดือนนี้ยังไม่มีตังซ่อมเลย
    เครียดๆ กินเหล้าต่อดีกว่า จะได้เปลี่ยนรถใหม่แมร่งเยย คริๆ

7. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    เสียใจด้วยคับบ

8. arm za

44
    0
    0
    คอบคุนมากคับ ซ่อมเเบบ ผักชีโรยหน้าไปก่อนครับ ยังไม่มีเงิน เพราะจะ ไปเสริมความหล่อ xenon lights อิอิ4000บาท

9. Drinking_Water

Drinking_Water New Member Member

881
    0
    0
    เสียใจด้วยคับ

ยังไงก้อขับกันระวังๆหน่อยคับ

10. arm za

44
    0
    0
    อธิบายหั้ยฟังนะครับ คือว่าถนนซอยลาดพร้าว80ทางกลับบ้านผม ตอนกลางคืน ช่วงสะพานข้ามคลอง ลาดพร้าว มันทำทางหรือไรสักอย่างปิดถนน เเล้วหั้ยเบี่ยงไปทางฟุตบาท นะครับเเต่ผมมองไหม่เหนจิงๆตอนเบี่ยงลง ไฟหน้าขาด1ข้างด้วย เลยลงกระเเทกอย่างจังเเล้วอย่างเลยหิ ดังปั้ง!!!! มืดมากถนนช่วงนั้นใครเคยผ่านน่าจะพอรู้นะครับ ถนนมีเเค่2เลนสวนไปมา
    ทำใจ เเอสไพรินเเล้วครับตอนนี้ ยกสูงออฟโล้ดเลย555เเบบขับปีนเขาได้เลยจะได้ไม่ชนอีก

11. Maxoutda

1,111
    1
    0

ผู้มีประสบการณ์ ตรงสอนน้อง คริคริ :cool:

12. Maxoutda

1,111
    1
    0
    น้อง อาร์มอยู่ ลาดพร้าว 80 หรือนี่ อยู่แถวๆที่ทำงานภรรยาพี่เลยอะ ตึดสร้างใหม่ ของ สหยูเนี่ยน เอ่อ ว่าแต่ซอยนั้นใช้รถเก๋งได้หรือครับ เพราะไปทีไรน้ำท่วมทุกที นี่ก็ว่าจะหาเรือท้องแบนมาให้บริการแทน มอไซหน้าปากซอยแล้ว ตกเป็นท่วม ท่วมสูงด้วย ทำใจครับ

13. arm za

44
    0
    0
    ท่วมเยอะจิงๆครับ รถใครเข้ามา ภูมิต้านทานน้อยๆๆ มีดับหลายรายละ 555 ทางที่ดี ถ้าพี่ไปซอยนั้น ขอเเนะนำ พกเรือท้องเเบน ไว้หลังรถเลยครับ 5555

14. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    เสียใจด้วยครับ

รถผมก็ซ่อมมาเปน4-5ครั้งแล้ว

ตอนนี้ช่างแม่งแล้วครับ

15. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    แน่ดิ รถมึงรถสนามนี่แสรดดด อิอิ

16. ko1980

ko1980 New Member Member

494
    1
    0
    ตามสภาพกันปาย....เสียก็ซ่อม...เบื่อก็แต่งง

17. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    เดี๋ยวได้เปนรถสนามแน่ครับปีหน้ารอดูกันไป

18. ko1980

ko1980 New Member Member

494
    1
    0
    เอางั้นเลยนะแบงค์.....รอดูแล้วกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้