ดัดคอม้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Due_EG, 23 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    ขอข้อมูลหน่อยคับพี่ๆ

คือตอนนี้ผมใช่โช๊คTanabe Sustec Pro กระบอกส้ม
    ผมต้องการอยากให้ล้อหน้าแบกมากกว่านี้อ่ะคับผมไม่รู้ว่าโช๊คตัวนี้ล้อมันแบกเท่าไร
    แล้วถ้าผมจะดัดคอม้าอ่ะคับจะดีอ่ะป่าวแล้วดัดร้านทำโช๊คทั่วไปได้อ่ะป่าวคับ
    ราคาประมานเท่าไรคับ

ขอบคุงคับ

2. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    ระบบช่วงล่างของ civic ล้อจะแบะไม่แบะ อยู่ที่คอม้า ไม่ได้อยู่ที่โช้คคับผม
    คอม้าดัดได้คับ
    ควรไปร้านที่มีประสพการณ์หน่อยจะดีคับ

ถ้าให้แนะนำก็ ราชาแมก ลาดพร้าว 71 คับผม
    :D
    [email protected]

3. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    ราคาประมานเท่าไรคับ

4. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ราคาแล้วแต่ทางร้านคิดครับ....แต่ของผมเคยดัดแค่300บาทครับ........ดัดแค่-2พอครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้