ฮอนด้าเรซซิ่งเฟส สนาม4

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย NU53, 1 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    12 - 13 นี้แล้วนะครับ
    ใครไปบ้างครับ ที่แน่ๆผมคันนีงครับ รุ่น คอมแพค :D

2. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
  3. cityredwheel

cityredwheel New Member Member

127
    10
    0
    มีกฎ กติกา และค่าสมัครไหมครับ สนใจอยากไปวิ่งด้วย

4. beer-ef

beer-ef New Member Member

75
    2
    0
    ผมก้อไปคร้าบ ....แล้วเจอกันนะคับ:D:D

5. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เด๋วจะไปดูน้องๆผมหน่อย เด๋วมันแพ้แล้วจะอ้างอีก อิอิ

6. NU53

641
    0
    0
    ตอบครับ

ค่าสมัคร 1500 บาท ครับ ( สมัครตอนเช้าวันศุกร์ ก็ได้ ) ได้วิ่งทั้งวันศุกร์ และ แข่งวันเสาร์ คับ..คุ้มๆๆ

ส่วนกฎผมรู้แค่คร่าวๆนะครับ ก็ เครื่องต้องเป็นบล็อค L-15A เกียร์ออโต้ หรือ ธรรมดาก็ได้ , เข็มขัดยึดคนขับ( เซฟตี้เบล) ต้องเป็นแบบ ยึด4 จุด , หมวกกันน็อค , รองเท้าหุ้มส้น ฯ

คร่าวๆแค่นี้อ่ะครับ มาลองดูนะครับ สนุกๆกัน :)

7. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... เสาร์แข่งกี่โมงครับ

8. cityredwheel

cityredwheel New Member Member

127
    10
    0

ขอบคุณครับ แล้ววันศุกร์เค้าสมัครกันกี่โมงครับ เดี๋ยวถ้าไม่ติดงานจะได้ไปร่วมสนุกด้วยครับ :D

9. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    น้องๆ นี่ น้องโบ้ท หรือ น้องโป้ยครับ...ง่ะ :p

10. Bbo-at

240
    5
    18
    สงสัยคราวนี้พี่บีแก่คงไปคุมหมดทุกคนเลยมั้งพี่โป้ย

คราวที่แล้วเล่นเอาที่2กลับบ้านมากันหมดเยย อิๆๆ

11. beer-ef

75
    2
    0
    :D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 ตุลาคม 2007
  12. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    อ้าวไอ้เจ้าโบ๊ทมาว่าพี่ตัวเองแก่ ซะงั้น :mad::mad: เด๋วอดๆ

ใครที่คิดว่าเป็นน้องพี่ พี่ก็ไปดูทุกคนนั่นแหละ
    เมื่อวานเพิ่งสอนไลน์น้องชายไป อิอิ :D

13. Bbo-at

240
    5
    18
    แว้กกกกกกกกกกกกกกกกกก

พิมพ์ผิดครับเฮีย โทดทีพี่มือไวไปหน่อย อิๆๆ

ขอบคุณสำหรับไลน์เข้าดริ๊ฟ100Rนะคับ 555

14. Poyee_ZC

611
    7
    0
    สอนกันแต่ญาติๆ น่ะนะ...ฮิ...อิอิ

ว่าแต่เห็นพี่ป้อมบอกจะเข้ามา ไม่เข้ามาล่ะ...ที่ออฟฟิสน่ะ
    :D

15. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    ถ้ารถเสร็จทันอาจจะไปแจมคับ
    :D
    [email protected]

16. NU53

641
    0
    0
    ไปซ้อมไม่ชวน

โบ้ทททท ไปซ้อมคริ๊ฟ100R มาเหรอ ไม่ชวนเลย :D

17. ongrps

ongrps New Member Member

108
    2
    0
    ไปแน่นอนครับพี่หนู ว่าแต่สนามนี้ถ้าเจอฝน ขับไม่ดีมีเฮ แน่นอน 5555

18. photosik

photosik New Member Member

87
    2
    0
    รอมี honda ก่อน อิอิ

19. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    วันศุกร์ไปดู มานะ รถน้อยมากๆๆ

20. Poyee_ZC

611
    7
    0
    คุณอ๋องไม่น่าพูดเป็นลางเลย...เสียใจกับอุบัติเหตุที่เกิดขึ้นด้วยครับ...ขอให้ซ่อมเสร็จกลับมาสวยเหมือนเดิมนะครับ...ฝนตกขับยากมาก ผมยังเกือบๆ ไปหลายโค้งอยู่เหมือนกัน... :)

21. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
  22. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    ใครได้ที่เท่ารัยกันบ้าง ช่วยรายงานกันหน่อยนะอยากรู้อ่:D

23. Super Colt

2,980
    11
    0
    นั่นดิ อ๋อง ไม่น่าพิมพ์เป็นลางเลย ว่าแต่ชนตูดไม่ใช่หรอ ขับกลับไม่ได้เลยหรอ เห็นขึ้นสไลด์กลับ

24. beer-ef

75
    2
    0
    เสียใจด้วยนะครับอ๋อง

25. Bbo-at

240
    5
    18
    ซ่อมกลับมาให้ทันสนามหน้านะคับพี่

26. ongrps

ongrps New Member Member

108
    2
    0
    แฮะๆ สนามนี้ ดวงไม่ดีจริงๆ ครับ ตัวรถมีปัญหาตั้งแต่วันซ้อมเเล้ว บวกกับ ผมยังอ่อนประสบการณ์กับสนามลื่นๆ ที่พีระด้วย ผลจึงออก
    มาอย่างที่ทราบกันครับ ยังไงสนามหน้าคิดว่ารถคงเสร็จและพร้อมมากกว่านี้แน่นอนครับ

ปล.ปีกนกหลังซ้ายมันคดเลยไม่อยากเสี่ยงขับกลับครับพี่บี

27. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0

ตัวคนไม่เป็นรัยก็ดีแร้วล่ะน้อง แต่ที่ได้ยินมาสนามนี้ถึงลูกถึงคนกันแร้วเรอะ
    น่ามันส์นะเนี่ย ตอนนี้ของแก้เบรคกับช่วงล่างก่อนนะ ไม่งั้นต้องอาศัยตูดรถคันหน้าเบรคแทน:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้