สวัสดีค่ะชาวae86 แวะมาทักทายค่ะชอบรุ่นนี้จัง....

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย browny_14, 30 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. browny_14

browny_14 New Member Member

102
    45
    0
    สวัสดีค่ะ :p:p

มาจากซันนี่ไทยแลนด์แวะมาทักทายค่ะ อยากรู้ว่ามีขายที่ไหนอีกหรือเปล่าค่ะ แล้วราคาเท่าไหร่เอ่ยยยย อิอิ พี่ๆที่มีซื้อกันมาคันเท่าไหร่ สภาพเดิมๆหรือเปล่าค่ะ

แทงกิ้วค่ะ....
    :eek::eek:

2. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    สวัสดีครับ

มันไม่ใช่รถในตลาด ที่มีขายกันอยู่ทั่วไป ก็เลยไม่มีราคากลาง โชคดีไปเจอคนแก่ขับอยู่ต่างจังหวัดที่ไม่รู้เรื่องอะไร ก็ซื้อได้ในราคาไม่กี่หมื่น

แต่ถ้าซื้อกับคนรู้ก็ราคาประมาณ 300,000 - 350,000 บาท (รถเดิมๆ)

ราคานี้มันเริ่มมาจากการนำรถถูกกฎหมายเข้ามาแล้ว + ภาษี + กำไรนิดหน่อย

ที่ราคาสูงเพราะมันเป็นรถสะสม ญี่ปุ่น อเมริกา ออสเตรเรีย ราคามันเลยค่อนข้างสูง

3. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
    ตามนั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้