ขอวิธีจัดการกับน้องเหมียวหน่อยครับ เอามาตราการจากเบาไปหนักครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 6 กรกฎาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอวิธีจัดการกับน้องเหมียวหน่อยครับ เอามาตราการจากเบาไปหนักครับ

1. ตุ๊กตาไอ้เข้ วางไว้บนหลังคาครับ

2. Ben Surat

Ben Surat Guest

0
    0
    0
    ผมพยายามคุยกับมันครับ ว่าอย่าขึ้นไปนอนบนรถเลย อันนี้ไม้อ่อนสุดละ สุดท้ายใช้วิธีจัดเคลือบแว๊ก อย่างเงาและลื่น มันไม่ขึ้นไปนอนอีกเลย สงสัย ลื่นหัวแตกเลยเข็ด อิอิ

3. ซื้อหมาผมไปไล่แมวไหม้คับ

4. Deknon Zaa

Deknon Zaa Guest

0
    0
    0
    ตุ้ย นะจ๊ะ ตุ๊กตาไอ้เข้ ลิงมันกลัวไม่ใช่เหรอคับ .... อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้