ทำตาสองชั้นมาแล้วฮะ (ติชมได้เลยฮะ)

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Nakorn Kachachat, 11 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nakorn Kachachat

Nakorn Kachachat Guest

0
    0
    0
    ทำตาสองชั้นมาแล้วฮะ (ติชมได้เลยฮะ)

2. ทำไมไม่ติดตรงช่องใต้ไฟเลี้ยวล่ะคับมันมีช่องอยุ่อ่ะ

3. Nakorn Kachachat

0
    0
    0
    ช่างแม่งบอกขี้เกียดเชื่อม ผมเลยบอกช่างแม่ง

4. เจอช่างแบบนี้. เซ็งเลย. เป็นซ่ะอย่างงี้ไงล่ะผมถึงต้องทำมันเองหมดทุกอย่าง

5. Nakorn Kachachat

0
    0
    0
    นั้นดิพี่ เซ็งเบย

6. ผมแหวก แนวครับ. สปอร์ตไลท์กลมครับ. Projecter ไม่จำเป็นต้องเหลี่ยมก็สวยได้ครับ. อีกแนวทางครับ

7. Nakorn Kachachat

0
    0
    0
    สวยจุงเบย

8. Chay Thong

Chay Thong Guest

0
    0
    0
    สวย งาม จังเลย ฮะ

9. Nakorn Kachachat

0
    0
    0
    ไม่แน่ใจต้องถามพี่ Prakit Manboon

10. ถ้าเอางานเนี๊ยบ อย่าหวังมือช่างครับ (ถ้าไม่ต้องใช้เครื่องมือมาก) ผมก็ทำเองเหมือนพี่หลายคนในคลับ ได้ดั่งใจ+สนุก+งานเนี๊ยบ ตามที่ต้องการ (แต่ทำนานหน่อย เพราะละเอียดจัด)

11. Nakorn Kachachat

0
    0
    0
    อีกอย่าง จริงๆ มันก็ไม่ต้องเชื่อมนะครับ ผมเอาเหล็กรูยึด มา 2 ปีแล้วจ้าา.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้