DAMS's Member หิวข้าวไหม

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย Yakumo, 30 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    ห่างกันไปนานๆๆๆ ที่ จะได้ นัดกินข้าวกันสักหน่อยดีไหมครับ แบบว่า อยาก เจอๆ แบบคุยกันนานๆ หน่อย เรื่อยๆ มาเรียงๆ มาคุยเรื่องรถ กัน มาคุยเล่นกัน แบบว่ามา โม้ๆ มาเมาท์ กันหน่อย ครับพี่ๆ น้องๆ

เรื่องสถานีที่ ผมว่า เดี่ยวก็ดูสะดวกกันดีกว่า ผมว่า ไม่ต้องหรู ไม่ต้อง ใหญ่ แต่ ขอให้ให้มากันครบๆ จะพอแล้ว แบบว่า ผมเองก็ถึงจะ มีเวลา เลยจริงๆ งานนี้ ขอนัดหน่อยเถอะ

วัน ผมว่า วันเสาร์ ที่จะถึงนี้ น่าจะดีแต่ละคนเคลียร์คิวให้ว่างไว้นะ ก็เวลาเดิมครับ สัก 5 โมงเย็น เป็นไง แล้วก็แวะมาเจอกันเลยกินไปคุยไปเรื่อยๆ เอาให้มันส์ ใม่ใช่ดิใช้คำผิด กินให้จุกไปเลย

Update 05/10/2007
    เปลี่ยนใจอีกแล้ว เอาที่คุ้นๆ ดีกว่ามากันเร็วๆ หน่อยนะครับ 5:30 PM จะได้จอดรถเรียงๆ กันหน่อยนะครับ The Pool เหมือนเดิมครับ ครั้งนี้หวังอยากเจอทุกๆ คนนะครับ

http://www.thepoolpub.com/

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 ตุลาคม 2007
  2. Piisorn_es

Piisorn_es New Member Member

176
    4
    0
    :cool: ได้สถานที่แล้วอย่าลืมโทรตามพลพรรคด้วยนะ ท่านยาคูโม่ :cool:

3. aawu1079

aawu1079 New Member Member

26
    0
    0
    ถ้าไม่ได้ออก ตจว เจอกันแน่ครับ

4. a-Zix_Shimuro~

a-Zix_Shimuro~ New Member Member

119
    2
    0

เข้ามาแอบดูฮะ... :)

5. TummaiT

TummaiT New Member Member

39
    0
    0
    แล้วเจอกันนครับ

6. Piisorn_es

Piisorn_es New Member Member

176
    4
    0
    :eek: ทำไมจัดสถานที่ซะไกลเลยหล่ะคราวนี้ ไป-กลับ ก็ลำบาก.......... สู้กินแถวถิ่นเดิม(เลียบด่วนรามอินทรา)ไม่ได้ :rolleyes:

:rolleyes: อีกอย่างส่วนใหญ่พวกเราไม่เน้นบรรยายกาศและสถานที่เพราะไปนั่งคุยกันมากกว่า แล้วก็เน้นอิ่ม อร่อย ราคาพอประมาณ และเท่าที่เคยไปกินเสวยซีฟู๊ดจะมาแพงแล้วก็ไม่ค่อยอาหร่อย :p

7. Yakumo

580
    7
    0
    จาก comment พี่ศร แสดงว่า อาจจะไกลไป จริงๆ แล้ว จะเลือกที่ไหนกันดี ครับ พี่ๆ น้องๆ

ถ้าจะเอาเลียบด่วนอีกก็ได้ไม่มีปัญหา สำหรับ ผม นะ ครับ เอา ร้านไรดี เสนอ มาเลยอ่ะครับ

8. aawu1079

aawu1079 New Member Member

26
    0
    0
    เมย์เดย์ เมย์เดย์ พรุ่งอาจต้องออก ตจว ครับ ถ้ากลับมาทันจะ ว. ไปนะ

9. Yakumo

580
    7
    0
    กลับมาถึงแล้วครับ วันนี้ก็มีกันมาไม่มากไม่เยอะคน นะครับ มี ผม มีจารย์ภาค มีพีตุ้ย มีโอ๊ต+ไท มีหน่า+อ้น ก็กินกันไปเรื่อยๆ ครับวันนี้ขอบคุณมากครับทุกคนที่ มาเจอกันหน่อยไม่เจอกันนาน

10. a-Zix_Shimuro~

a-Zix_Shimuro~ New Member Member

119
    2
    0

สนุกมากคับ... นานๆเจอกันที

ขอบคุณมากคับ

Ps. แต่มะเหนมี แบบรูปข้างบนเรยง่ะ

11. proudcss

proudcss New Member Member

182
    3
    0
    แหม มีแล้วยังก๊ะจะดูได้เลยนะพ่อหนุ่ม ขืนพ่อหนุ่มเหล่ ตูว่ามีคดีแน่นอน ฟันทิ้ง

12. Mor

Mor New Member Member

406
    27
    0
  13. kitty_@es2001

kitty_@es2001 New Member Member

93
    2
    0
    นึกว่าจามีรูปตาอ้นลงสระ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้