ขายบ้างดีกว่า หาเงินเที่ยววันเด็ก กระจกพับมือ ปรับไฟฟ้า พร้อมสวิช 1000 ไม่รวมส่ง...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ณัฐพล ชื่นจันทร์, 7 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขายบ้างดีกว่า หาเงินเที่ยววันเด็ก กระจกพับมือ ปรับไฟฟ้า พร้อมสวิช 1000 ไม่รวมส่ง เบรคมือ600ไม่รวมส่ง

1. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    อนุรักษ์ ผู้ชายในสายลม เอ ........ เบรค มือ มา แล้ว

2. จะไปอู่เกนพรุ่งนี้แล้วสิพี่จะไปถอดหัวปุ่มของพี่หนุ่มลองก่อน^^

3. ลดได้นะคับ

4. ฉลองวันเด็ก เหมาๆ1200บาท

5. อยากขายครับ เหมารวม1000เลย แต่สวิชขายไปแล้วนะ

6. Nueng Nonstop

Nueng Nonstop Guest

0
    0
    0
    ส่ง ได้ใช่ม่ะครับ กระจกไฟฟ้าน่ะครับ

7. Nueng Nonstop

0
    0
    0
    ยังไม่มีใครเอาผมเอาเน้อครับพี่ ^^

8. ส่งได้ครับ

9. Nueng Nonstop

0
    0
    0
    PM บัญชีมาเลยครับเด๊วพรุ่งนี้ผมโอนตังให้เลย

10. Nueng Nonstop

0
    0
    0
    จ่ายตัง ส่งของ ปิดการขาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้