แจ้งเปลี่ยน กติกาของฮานะครับ 1.ต้องกินได้ 2.ผู้จับของชิ้นนั้นได้ต้องกินนะครับ เช่น...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Nipawit Fachaiyaphum, 2 กุมภาพันธ์ 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    แจ้งเปลี่ยน กติกาของฮานะครับ 1.ต้องกินได้ 2.ผู้จับของชิ้นนั้นได้ต้องกินนะครับ เช่น เบสจับได้น้ำปลา เบสก็ยกน้ำปลาซดกันไป อร่อยเชียว 3.ราคาเท่าไหร่ก็ได้ไม่กำหนด หาอะไรมาจับก็ได้ให้คนจับได้ฮาขี้แตกกันไป เจอกันเสาร์นี้ครับ

1. พวงมาลัยนาดี้ สุดยอด

2. Kasit Jongjit

Kasit Jongjit Guest

0
    0
    0
    ปีที่แล้วครับ เพื่อนผมคนเจงงงงง

3. Kasit Jongjit

0
    0
    0
    น้องคนนี้บอกเสียไม่ได้

4. Thanakit Athibai

Thanakit Athibai Guest

0
    0
    0
  5. Rattapon Zad

Rattapon Zad Guest

0
    0
    0
    อะไรก็ได้ใช่ป่ะ..คับ

6. เอาไรไปจับดีหว่า คิดไม่ออกเลย

7. อะไรก็ได้ครับพี่หนึ่ง

8. เอาให้หงาย

9. เดี่ยวจะเอานี้ไป กติกาบอก ต้องกินด้าย

10. ตอนนี้ไม่เครียด ว่าจะเอาอะไรไปจับ แต่.เครียดว่าจะจับได้อะไร เครียดชิบหาย บ่องตง

11. คิดไม่ออกกกก

12. Kasit Jongjit

0
    0
    0
    ผมเอาหัวนมพี่อู่ไปจับนะครับ ใครได้ไปเลียให้ดูด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้