เตือนภัยชาว Ram V Racing

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย `Tao, 13 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    โดนมาสด ๆ ร้อน ๆ เลยครับ หน้าเต็นรถ เมื่อคืน เด๋วนี้จะมาเป็นชุดนอกปฏิบัติการพิเศษ ขับ Taxi มา จอด block แล้วรวบเลย ได้ประมาณ 5 - 6 คัน อีกเป็น 10 หนีได้

พวกมอไซค์หนีไปหมดแต่ติดตรงที่มันรวบไว้คือ มอไซค์ที่มันจับได้ กับ Taxi มันขวางรถเลยออกไม่ได้ เลยตีนิ่งโทร ฯ ทีแรกมันกำลังจะไป แล้วมันหันมาไฟฉายส่องเข้ามาเลยเห็น

สักแป๊บแม่งเคาะกระจก ตรวจค้น บอกนี่ตำรวจ มาทำอะไรแถวนี้ บอกจอดโทร ฯ สักแป๊บก็ไปโรงพัก (มันนั่งไปด้วย)

จะตีข้อหาสนับสนุนการแข่ง แต่ผมกับเพื่อนปฏิเสธทุกข้อหา และพอดีไม่ได้เอาสำเนารถติดมา ก็โดนปรับไป

สรุปโดยค่า Track Ram V ไป 200 บาท

ระวังกันด้วยน่ะครับ :cry::cry::cry:

2. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    น่ากลัวอ่ะ ขอบคุณนะครับ ที่นำมาบอกกล่าว

ส่วนตัว เคยโดน เซฟิโร่ดำ ที่เส้นแจ้ง มาแนวเนี่ยเลยอ่ะ

3. SonicHeadBig

SonicHeadBig New Member Member

75
    0
    0
    ผมกับพวกเพื่อน ไปกัน 10ก่าคัน โดน วีโก้ไล่ชน หนีแทบตาย เส้นพระราม9อะ ตอนเที่ยงคืน

4. GOB^MAX^

GOB^MAX^ New Member Member

160
    4
    0
    ขอบคุณคุณtaoมากครับ

5. สมควรครับ

สมน้ำหน้าครับ แข่งรถบนถนนสาธารณะ ก็สมควรโดนแล้วล่ะ จริงๆน่าจะจับติดคุกยึกรถให้หมด

คนอื่นที่ใช้ถนนร่วมกับพวกท่าน เขาเดือดร้อนครับ......สำนึกและตระหนักกันบ้าง โตๆกันทั้งนั้นแล้ว

6. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
  7. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    พวกผมก็โดนคับแท็กซี่ชุดนั้น.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้