ผมได้ยินพี่แถวบ้านบอกว่าลงเครื่อง3ห่วงดีจิงปะคับสำหลับB14อะคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Bird Day, 12 กรกฎาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bird Day

Bird Day Guest

0
    0
    0
    ผมได้ยินพี่แถวบ้านบอกว่าลงเครื่อง3ห่วงดีจิงปะคับสำหลับB14อะคับ

2. อย่าข้ามรุ่นเลยครับ นิสสันเครื่องดีๆเยอะแยะ วางจบง่ายกว่า

3. Bird Day

0
    0
    0
    พี่คับเวลาขับเหยียบถึง110แล้วเหมือนว่าล้อหน้าสะบัดอะคับจะแก้ไงคับ

4. อาการสั่นสะเทือนตั้งศูนย์ถ่วงล้อก็หายครับ เรียกน้องดีกว่าครับยังเป็นหนุ่มน้อยด้อยประสบการณ์อยู่เลย

5. Bird Day

0
    0
    0
  6. Bird Day

0
    0
    0
    แต่ทำมาแล้วนะแต่ก็ไม่หายแถมเปลี่ยนลูกปืนล้อก็แล้ว

7. Yms Vll

Yms Vll Guest

0
    0
    0
    จิงๆเครื่อง 3 ห่วงอะดีคับวิ่งดี ทน แต่ถ้าวางข้ามตะกูลไม่ดีคับ แปลงเยอะเสียรถคับ

8. Yms Vll

Yms Vll Guest

0
    0
    0
    ล้อสั่นถึงพวงมาลัยปะคับ

9. Bigbao Dumchum

Bigbao Dumchum Guest

0
    0
    0
    เพลาขับบ่ามันสึกรึเปล่า หัวในน่ะ ถ้าหัวในสึกมึนจะสั่น

10. Bung Eak

Bung Eak Guest

0
    0
    0
    เปรี่ยนคู่นี้น่าจะหายนะจิงที่สุดด้วยลองดิ ยืมรูปเพื่อนๆในกลุ่มมา...

11. Bung Eak

Bung Eak Guest

0
    0
    0
    ที่บริษัทมีรถหลายคันวิ่งสั่นๆพอเปรี่ยนตัวนี้หายไปเลย สบายๆ

12. Bird Day

0
    0
    0
    จะลองเปลี่ยนดูคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้