คิดถึงพี่ๆน้องๆ Sunny Thailand จังเลยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Donsan Lucino, 13 กรกฎาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Donsan Lucino

Donsan Lucino Guest

0
    0
    0
    คิดถึงพี่ๆน้องๆ Sunny Thailand จังเลยครับ

2. ระดับเฮดต้องหล่อโหดๆอย่างนี้แหละครับถูกต้องแล้ว

3. ใช่คันวันเสาร์ที่ขับเข้าเชียงกงบางนาปะคับ ถ้าใช่หล่อมาคับ

4. Donsan Lucino

0
    0
    0
    ใช่แล้วครับผม ประจำการอยู่เชียงกงบางนาครับ

5. เปิดร้านซ่อมหร้าคับพอดีอยากหาร้านเข้าประจำอยู่นะคับ

6. Donsan Lucino

0
    0
    0
    ไม่ได้เปิดร้านซ่อมครับ ขายอะไหล่รถอยู่เชียงกงครับผม

7. Na N'Tec

Na N'Tec Guest

0
    0
    0
    สีฉ่ำมากๆครับบ โดนใจ :)

หล่อเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้