มีใครวาง f20b บ้าง ขอชมหน่อยนะครับ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Phakin Barameetarakul, 13 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    มีใครวาง f20b บ้าง ขอชมหน่อยนะครับ แล้วเกียร์ทริปอ่ะในห้องโดยสารเป็นไงใครวางแล้วขอดูหน่อยนะครับ

วิ่งจี๊ดเลยครับบบ. แต่ บล็อคเกียร กะคอนโซลเดิมไม่เท่ากันต้องไปทำใหม่ เพลาขับแปลงเอาได้ ตัดต่อเอา. ไมลต้องงแปลง. ระบบไฟ. เก็บให้ดี จบครับ.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้