รบกวนหน่อยครับเกจย์ความร้อนไม่ขึ้นหาสาเหตุตรงไหนก่อนครับT_T

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย คุณหลวงบดินทร์ สุรินทร์เหลา, 14 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนหน่อยครับเกจย์ความร้อนไม่ขึ้นหาสาเหตุตรงไหนก่อนครับT_T

1. สวิทสความร้อนอยู่ใต้คอไอดี สายชอบหลุดครับ อยู่ใต้คาบู ลองมองดูครับว่าสายหลุดมั้ย

2. Watz Katsu

Watz Katsu Guest

0
    0
    0
    ซื้อ defi ใส่คราบ อิอิ

3. ผมมองไต้คาบูเจอแต่กรองน้ำมันเครื่องอะครับ

4. ใช่ป่าว ไม่รู้

อันนี้สวิทสน้ำมันเคื่อคับพี่น้อง สวิทยความร้อนมันจะอยุ่ติดวาวน้ำอะพี่ หม้าตาเหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้