เคยผ่าล้อแมกซ์กันบ้างไหมครับ

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย napoz, 30 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. napoz

napoz New Member Member

7
    0
    0
    อยากรู้ว่ามีใครเคยผ่าแมกซ์ให้ล้อกว้างขึ้นบ้างไหมครับพอดีอยากขยายล้อจาก6นิ้วเป็น7นิ้วอะครับ
    ใครเคยทำบ้างเล่าสู่กันฟังทีครับ ขอบคุนครับ

2. my86

my86 New Member Moderator

1,199
    3
    0
    เคยได้ยินเหมือนกันฮะ รอผู้รู้ดีก่าฮะ

3. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
    ทำได้แต่ราคาใกล้เคืยงซื้อใหม่
    นอกจากลายที่ชอบและหาใหม่ไม่ได้ก็ว่าอีกเรื่อง
    และจะไม่ดีเหมือนเดิมร้อยเปอร์เซ็นแน่นอน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้