รู้มั้ยว่า คนนี้คือใคร Phakin Barameetarakul

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Songkiat Mukdapitak, 8 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รู้มั้ยว่า คนนี้คือใคร Phakin Barameetarakul

1. Vanz Pramulwong

Vanz Pramulwong Guest

0
    0
    0
    ไม่มีรูป เต็มๆชัดๆหรอคับ -*- จำไม่ได้เบยย

2. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    น้องเค้าได้ 88 มาใหม่ เห็นว่างั้นนะ

3. นึกไม่ออก

4. ดูหน้ากันชัด ๆ

5. Vanz Pramulwong

0
    0
    0
    พี่เอก? -*-

6. มีอะไรรึป่าวครับ ท่าน Songkiat Mukdapitak

7. พี่เอกเคยเจอล่าสุดเมื่อ3ปีก่อนที่ปั้ม v2gas พระราม2 ถ้าจำไม่ผิดขับ vios นะตอนนั้น

8. สมาชิกรุ่นแรก ๆ ทีก่อนตั้ง rcw มาด้วยกัน ตอนนี้เข้ามาอยู่ในบ้านหลังนี้ได้ 2 สัปดาห์แล้ว กำลังจะปั้น ca5 อยู่ ไม่รุ้ไปได้รถของใครมา ไม่มีใครรู้ ความจริง เจอล่าสุดใช่ในรูปนี้หรือป่าว

9. Vanz Pramulwong

0
    0
    0
    รุ่นแรกจิง เสื้อก้อรุ่นแรก ที่พี่โกกิใส่อยุ่นั่นนะ.....ปล. มีใครจำพี่โกกิได้ไหมครับ 5555 Weeradech Setthachatanan

10. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    โหรุ่นบุกเบิก มาหลอกเรา เดี๋ยวเจอกันจะตีให้ก้นลายเลย อิอิ

11. Vanz Pramulwong

0
    0
    0
    เราก้อรุ่นบุกเบิกน้าาา ขายก้อขายรุ่นบุกเบิก!! 55555

12. Vanz Pramulwong

0
    0
    0
    ช่ายยยยหรอออน้าาาา!!?? เจ๋งอ่าาา!! 5555 Songkiat Mukdapitak

13. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ไอ่แป๊ะ อิอิ

14. รุ่นเดอะ พี่เอกนั้นเอง กลับมาเล่นหรอ

15. Vanz Pramulwong

0
    0
    0
    แล้วคุณไม่กลับมาเล่นด้วยหรอคับ เอก เซี๊ยม 5555

16. รุ่นคุณปู่..^^

17. กำ โดนซะเละเบย5555รายงานตัวใหม่ครับ กำลังปั้น 89 อยู่เพิ่งได้รถมา ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะจ็ะ

18. Vanz Pramulwong

0
    0
    0
    พี่เอกกกก เปนไงบ้างคับพี่ ห่างหายไปนานนน!! ^^ Phakin Barameetarakul

19. สบายดีครับอุ้ย ใช่แล้วหาไปนานไปเงินเก็บซื้อรถกับของแต่งไงครับ555

20. โอัน้าเอ้จัดอีกรูปขำๆๆเลย55

21. Palin Omsin

0
    0
    0
    มากันร่วมร้อย ปี 2007

22. ผมอยู่นี่ครับพี่เอกนั่นแวนครับ

23. Palin Omsin

0
    0
    0
    55555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้