Rear disc brake Mugen

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย มูจัง, 29 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. มูจัง

มูจัง New Member Member

6
    0
    0
    :confused:ผมเห็นในนิตยสาร แต่งรถครับ ที่ร้านเค้าบอกว่ามันใส่กับแจ๊สได้พอดีไม่ต้องแปลง
    อยากทราบว่าจริงหรือเปล่าครับ ถ้าใส่ได้เราจะดูอย่างไรครับว่า
    แท้หรือเปล่า:confused:

2. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    รู้สึกว่าของ Mugen ตรงรุ่น FIT จะมีแต่จานเบรคหน้าอย่างเดียวนะครับ ;);););););)

3. มูจัง

มูจัง New Member Member

6
    0
    0
    ขอบคุณครับ

4. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ตามนั้นคับ

5. Lucky Star

Lucky Star New Member Member

41
    0
    0
    เเล้วเเพงไหมครับ

6. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    แพงครับ แพงกว่าพวก Pro Mu อีก เพราะ Mugen เค้าขายแบรนด์ ;););););)

7. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ชุดเบรกของ MUGEN จะมีแค่จานเบรก กะผ้าเบรกเท่านั้นอะคับ

บ้านเรามักจะเอาแบรนด์มาติดมั่วๆ ยกตัวอย่างเช่น ป้ายพับ MUGEN ของแท้ไม่มีนะ มีแต่น๊อตยึดป้ายทะเบียนแค่นั้น

8. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    ช่ายคับ

9. Lucky Star

Lucky Star New Member Member

41
    0
    0
    ขอบคุณทุก ๆ ท่านครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้