มี 2 คำถามนะครับ รบกวนหน่อย

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย Either, 16 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Either

Either Member Member

299
    10
    18
    รบกวนถามนิดนึงครับ เครื่อง 4E-FTE นะ

1. จะถอดหัวเทียนมาดูอ่ะครับ มันใช้ บล้อกเบอร์อะไรครับ ยาวเท่าไหร่ จะถอด แต่มันถอดไม่ได้ ของ 2E เอาไม่ลง -_- ครับ รู้สึกช่องมันเล็กมากๆ เลย

2. ถ้าผมจะเปลี่ยนยางรองแท่นเครื่อง ถ้าไปซื้อตามวรจักร จะบอกเค้าว่า ของ 4E หรือ 2E ครับ (ลงกับพี่อุ๋ยมานะครับ)

ขอบคุณครับ

หัวเทียนใช้เบอร์อะไรดีครับ ของ NGK 6 หรือ 7 ดี ขับลากรอบเป็นบางครั้ง (แต่ไม่ถึง redline นะ)

2. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เบอร์16 ยาว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้