นี่ปลั๊กอะไรครับตรงด้านหน้าเครื่องขวา ไฟเอนจจิ้นเช็คโค้ด ไม่ขึ้นปลั๊กตรงไหนผมหลุดป่าวครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Sezar Sopan, 7 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sezar Sopan

Sezar Sopan Guest

0
    0
    0
    นี่ปลั๊กอะไรครับตรงด้านหน้าเครื่องขวา ไฟเอนจจิ้นเช็คโค้ด ไม่ขึ้นปลั๊กตรงไหนผมหลุดป่าวครับ

2. Karn Matts

Karn Matts Guest

0
    0
    0
    ปลักคอมแอ

3. Pitesh Eakune

Pitesh Eakune Guest

0
    0
    0
    Hi-side presser switch ตัดการทำงานของ compressor ในกรณีที่ไม่มีแรงดัน(น้ำยาแอร์รั่วมาก) จะโยงไปที่ switch อีกตัวที่ท้ายตู้แอร์ทำงานแบบเดียวกันมีไว้เพื่อกัน compressor เสียเวลาน้ำยารั่วมากๆ

4. Sezar Sopan

Sezar Sopan Guest

0
    0
    0
    เยี่ยม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้