สวัสดีทุกคนในคลับนี้นะครับ พอดีได้ Neon มาจากพี่สาว คันนึง...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย เอก เอี๊ยม เซี๊ยม, 18 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีทุกคนในคลับนี้นะครับ พอดีได้ Neon มาจากพี่สาว คันนึง แต่มีปัญหาเรื่องเครื่องนิดหน่อย ครับ เลยอยากขอคำแนะนำ เรื่องอู่ซ่อมหน่อย ผมอยู่ บางบอน 3 - เพชรเกษม 63 อยากเอาไปซ่อมครับ ตอนนี้มีปัญหา ควัณขึ้นตอนวิ่ง แอร์ไม่เย็น อยากกลับมาดีเหมื่อนเดิม หรือผมจะวางเครื่องใหม่ดีครับ ขอบคุณ

1. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    ลองหาสาเหตุ แล้วลองประเมินราคาดูก่อนครับ ถ้าแพงวางใหม่เลยครับ ยุ ๆ 555

2. ในใจ อยากวาง SR20 เพราะเคยขับ ชอบอยู่ แต่กลัวไม่จบ

3. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    ก็แล้วแต่ชอบละครับ ถ้าไม่เพิ่มเยอะน่าจะจบ

4. ถ้าเอาช่างในคลับใกล้สุดน่าจะพี่เป้ปะ? มีนบุรี เหมือนจะไม่ค่อยจะใกล้ 555 เดียวรอช่างละกันครับ แถวนั้นผมไม่ค่อยแน่ใจ เป็นกำลังใจให้ครับ

5. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ถ้าเครื่องเดิมดีอยู่ก็เครื่องเดิมดีกว่าครับ วางใหม่เดี๋ยวงบจะบาน หมดเงินหลายตัง แล้วจบหรือเปล่าก็ไม่รู้....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้