ยินดีกับแชมป์PTT- MSL ENDURANCE 3 Hr

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 22 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :) ขอแสดงความยินดีกับ ทุกทีมที่ผ่านการแข่งขัน PTT-MSL Endurance 3 Hrs สนามสุดท้ายของปี 2007 ครับ.....หวังว่า คงจะสนุกสนาน และ มันส์ กับการแข่งขัน ในสนามนี้...ไลน์ค่อนข้างท้าทายดี

ขอแสดงความยินดีกับแชมป์ทุกตำแหน่ง ของสนามนี้...ทั้งรุ่นสื่อมวลชล และ รุ่น Endurance
    ผลการแข่งขัน

รางวัลชนะเลิศ ..........................................ทีม STUTTGART
    รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 2 ...........................ทีม หมีข้างหอย
    รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 3............................ทีม PW Printing
    รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 4............................ทีม VW SHOWTIME 2
    รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 5............................ทีม FEMALE

ส่วน ทีมอื่นๆ วันนี้สุดยอดครับ กับรูปแบบสนามนี้...เจอกัน สนามสุดท้าย ของปีนี้ 22 ธันวาคม 6 ชม......

ปล. ผิดพลาดประการใด ขออภัยมา ณ .ที่นี้ด้วยครับ...เดี๋ยวมีรูปจะมาโพสต่อครับ.....

2. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    ต้องขอโทษพี่ไก่ด้วยคับ ที่คนในทีมทำความไม่เหมาะสม
    ก็ขออภัยใน ณ ที่นี้ด้วยนะคับ พอดีเข้าใจผิดกันคับ
    ขอบคุณคับ
    ปล ทีมเก่งๆเยอะจังสนามนี้

3. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ยินดีกับแชมป์ทุกๆท่านครับ

รูปเสร็จแล้ว ไว้จะค่อยๆลงให้ชมกันครับ

4. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    แหะๆมันส์ครับสนามนี้กลับบ้านมาสลบเลย

ท่าถ่ายรูปตาเจ๋งนี่เท่ดี อิ อิ 5 5

5. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D มาดูรายละเอียดกัน.....กับผลการแข่งขัน....VW Showtime ทำเวลาดีที่สุดทั้ง 2 ทีม
    ปล. ทีมที่ได้ที่ 2 สนามหน้าคงต้องบังคับให้เปลี่ยนชื่อทีม....55555

6. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    Congratulations

สวัสดีครับ

ขอแสดงความยินดีกับนักแข่ง ผู้ได้รับรางวัลทุกท่านครับ

7. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    สนามนี้คงเก่งๆเร็วๆเยอะเลยครับสนุกดี แต่ทีมผมเสียดายจังที่รถดันไปพังซะก่อน โดยที่ปีกนกหน้าซ้ายขาดเลยทำให้ล้อหลุดไปเลยและต้องเสียเวลาเขาพิทมาซ่อมอีกนานเลยอดลุ้นกับทีมอื่นๆเขาเลย (เสียดายๆ) แต่ก็กลับมาแข่งให้จบ สนุกดีครับสนุก สนามหน้าเอาไหม่ ดีใจด้วยกับทุกทีมเลยนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กันยายน 2007
  8. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ชอบ S หน้าพิทมากๆ โดยเฉพาะตอนที่ฝนเริ่มตก บางคันหมุนเอง
    บางคันหมุนเพราะดันมีคนหมุนขวางอยู่ด้านหน้า ใจจริงอยากให้ฝนตกหนักว่านี้
    คนดูคงเฮกันมันส์มากๆ ผมคนหนึ่งหล่ะที่ชอบดูตอนหมุน มันลุ้น มันเสียว มันมันส์ระทึกดี

9. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    หมุนในสนามไม่กลัว กลัวมันหลุดเข้ามาในพิตหลายๆคันนะสิครับ แค่ตอนสนามแห้งยังเล่นกำแพงหน้าพิตกันหลายคันเลย

10. Mr_AE92

Mr_AE92 New Member VIP

119
    2
    0
    อยากเปลี่ยนชื่อทีมเหมือนกันนะ
    แต่ พี่บอย กะ พี่กอล์ฟ ไม่ยอมเปลี่ยนอ่ะดิ
    อิอิ

11. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    ถาม บอย กะ กอล์ฟ เค้าบอบว่าไม่ได้คิดนะชื่อนี้อ่ะ:D แล้วใครจะคิดทีมมี 3 คน555555

12. Mr_AE92

Mr_AE92 New Member VIP

119
    2
    0
    อ่าว....ว ไหงเป็นงั้นไป 555+

13. showtime

showtime New Member Member

39
    0
    0
    อิอิ

ชอบโค้ง สุดท้าย ไกล้พิทที่สุดครับ มันมากกก
    หวังว่าสนามหน้า พี่ไก่จะวางลายสนุกๆแบบนี้ให้พวกเราแข่งกันอีกนะครับ

14. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ทำไมที่3มันเท่อย่างนี้ละครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้