สอบถามหน่อยครับว่าทำสีทั้งคันเป็นสีมุกราคาประมารเท่าไรครับสีเก่าเป็นแดงด้านครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Thawatchai Na, 18 กรกฎาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thawatchai Na

Thawatchai Na Guest

0
    0
    0
    สอบถามหน่อยครับว่าทำสีทั้งคันเป็นสีมุกราคาประมารเท่าไรครับสีเก่าเป็นแดงด้านครับ

2. ทำสีทั้งคันมีคุณภาพหน่อย ราคาตั้งแต่ 25000 ขึ้นไปเลยครับ

3. Thawatchai Na

0
    0
    0
    กลัวขึ้นเยอะครับมีไม่เกิน25000เองครับ สู้ได้เต็มที่27000ครับถ้าเกินต้องเก็บเงินอีกครับ

4. ทำสีแบบอาบน้ำภายนอก เคยเห็นตั้งแต่ 15000 บาท แต่ไม่ค่อยแนะนำนะ มันไม่ค่อยเรียบร้อยเท่าไร (เท่าที่เคยเจอ) ยังไงลองหาข้อมูลร้านต่างๆจากในเวปครับ (เรื่องสี อยากให้ทำทีเดียวจบ ไม่งั้น สีบวม สีแตกลาย ทำใหม่เสียเยอะกว่านะครับ ^^ ) สู้ๆครับ

5. อยู่แุถวไหนอ่ะครับ

6. Thawatchai Na

0
    0
    0
    ชลบุรีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้