รูปภาพงาน TOYO TRACKDAY & DRIFT SCHOOL สนามสุดท้ายของปีนี้

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย John <<GooD-oLd-CaR>>, 27 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    PHOTO BY JOHN GOOD OLD CAR & NONG DEE

สนามนี้เป็นสนามสุดท้ายของ TOYO TRACKDAY AND DRIFT SCHOOL BY TOYO TIRE

คนน้อยครับสนามนี้ เพราะส่วนมากไปภูเก็ตกับพัทยากัน

พอดีมีโอกาสซื้อกล้องใหม่มา กำลังเห่อ เลยใช้เวลาว่างจากการเป็นโฆษก ให้น้องดี (ตากล้องอายุน้อยที่สุด) ช่วยสอนให้
    ภาพบางภาพอาจจะไม่สวย ภาพบางภาพอาจจะสวยมาก (เพราะน้องดีถ่าย)
    และรถบางคันอาจจะไม่ได้ถ่ายมา (เพราะต้องพากย์ไปด้วย เกรงใจเจ้าของงาน)

แต่ทุกภาพที่ดูดี จะพยายามมาโพสให้เพื่อน ๆ ได้ชมกันนะครับ
    ปล. ของไอ้มาร์ค เด๋วเอาไปโพสในบอร์ด GOC นะ

2. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    งานนี้สนามนี้ ผมมาตั้งแต่แปดโมงสิบ
    ทีมงานโตโยยังไม่มากันเลย อิอิ

พระเอกของงาน รถตานน ไอ้หน่มซินตึ้ง
    กับเครื่อง HKS

3. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    รถของมิคกี้ วันนี้รถแรง แต่ซ่าได้แป๊ปเดียว เกียร์แตก!!!!!

4. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    หน้ายังชื่นมื่นกันอยู่ เพราะรถยังไม่พัง 555555

5. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    อาจารย์ อธิบายถึง การเรียนในวันนี้ให้กับนักเรียน "รุ่นสุดท้ายของปี"

6. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    1นักเรียน หน้าคุ้น ๆ ดีเจ เดย์ ฟังอาจารย์กี้บรี๊ฟ ๆ
    2คนหน้าตาดี แอบถ่ายยังเก๊กทันเลยว่ะ 55555
    3และภาพที่ผมว่าสวยนะ "บุคคลผู้อยู่เบื้องหลัง"ผู้จัดงานครั้งนี้ พี่โป้ง โตโย

7. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    พระเอกของงานนี้อีกคัน
    LOTUS XAVIER KAVIER 55555

รถเซอร์กิตขนานแท้ จากสนาม Super car มาวิ่งเล่นซ้อมไลน์
    จากการแนะนำของพี่กี้

8. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    ภาพประทับใจครับ

1ช่างตู่ท่าพระ (ตู่ engine speed) วันนี้มาด้วยใจ เซอร์วิสรถคนอื่นที่ไม่ได้ใช้เซอร์วิสของร้านไปสามคัน !!!
    สนใจโทร. 0868432617 ครับ วางเครื่อง โม ซ่อม ราคาย่อมเยา ที่สำคัญ ไม่ฟันครับ !!!!!

2 คุณนน โดนแอบถ่ายยังรู้ตัว บอกว่ากิน mc กับน้องสาว 555555555
    พี่น้องท้องชนกัน แน่ๆ อิอิ

3. ทีม GODS จากอู่ Prostreet นำโดยนายประทวย (หัวคาน) เปลี่ยนแนวจาก Drag มา Drift

9. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    1 โดนแอบถ่ายบ้าง
    2 นักดริฟท์กิติมศักดิ์ มีคนกางร่มให้ด้วยเฟ่ย 5555
    3 เจ้าของงานในวันนี้ TOYO TIRE

10. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    ที่เหลือเป็นภาพถ่ายรถแต่ละคัน ไว้ว่าง ๆ จะมาลงให้นะครับ :)

11. < สุขใจแรลลี่ >

< สุขใจแรลลี่ > New Member Lady Member

202
    5
    0
    รูปสวยงามมากมาย

แต่ทำไมคนน้อยๆน่ะ....อิอิ

ขอบคุงค่ะ

12. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    ไม่มีรถ พี่ เอ เหรอ

ไม่เป็นไร ไว้เปิดตัววันอาทิตย์นี้ คนเยอะดี

13. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    200 สวยจัง . .

14. hiter

hiter New Member Member

153
    2
    0
    อดไปนานเลย

15. Fast_Multimedia_Magazine

Fast_Multimedia_Magazine New Member Member

1
    0
    0
    ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆ

รูปสวยคราบ...เสียดายไม่ได้ไป
    เดวเจอกัน วันอาทิตย์

16. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... อ่ะ แหล่ม เลย ... อิอิ

ขอขอบคุณพี่ตู่มากๆเลยครับ วันนั้นท่ออินเตอร์ ผมหลุด ก็ได้รับความช่วยเหลือจากพี่ตู่เป็นอย่างดี

ขอบคุณครับ ทั้งเพื่อนจอห์น และเพื่อนๆทุกท่าน

17. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    A DailyQueen / Siszler
    กับมาดใหม่ สีใหม่ไม่มีใครเหมือนและไม่เหมือนใคร เหลืองปี๋

พ่น ออกแบบ คิดค้น สีเอฟเฟค โดย
    จิมมี่ Mr.Smith
    From SK.Motorwork
    เสือใหญ่อุทิศ

18. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    MOS ลำนี้ แรงแค่ไหนไม่รู้ รู้แต่...
    เปลี่ยนเพลาขับข้างขวา 2 แท่ง ข้างซ้าย 1 แท่งโดยพี่ตู่ท่าพระ อิอิ

สนามหน้านี้น่าจับตามองมาก เพราะรถแรงเหลือเกิน ฝีมือก้อสุดยอด

19. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    และภาพในมุมมองที่ไม่ค่อยได้เห็นของ นน ไอ้หนุ่มซินตึ้ง

ผมชอบภาพสุดท้ายมากกกกกกกกกกกก จิงจิงนะ

20. TonkHotto

TonkHotto New Member VIP

131
    4
    0
    ง้าาา รูปนักเรียนไม่มีเลยหรอครับ แล้วตกลง Drift school ไม่มีแล้วหรอฮะ แต่ยังมี Track Day อยู่ใช่ป่าวฮะ

21. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ยังไม่เคยได้ไปเรียนเลย......หมดซะแล้ว......

22. B*Star

B*Star New Member Member

250
    5
    0
    แหล่ม ๆ ......... จิงๆ *0*

23. ง่า.... เค้ากำหนอดอายุอ่ะป่าวอ่ะ แล้วจะมีอีกเมื่อไร ยังไม่มีใบขับขี่ไปเรียนได้ปะอ่ะ อยากดริฟท์เปงอ่ะ

24. KO FACTORY

KO FACTORY New Member Member

170
    12
    0
    น่าสนุกจังเลย อยากไป

25. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    แรงๆ ทั้งน้านเลย

26. nomu

nomu Member Member

300
    12
    18
    รูปสวยคับ ++

27. 1klong2

1klong2 New Member Member

375
    2
    0
    อยากลองนั่งสักครั้งนึงครับ..............

28. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    รอปีหน้าแล้วกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้