ช่างบอกว่าต้องเปลี่ยนอ่ะครับ ซีลเพลาขับ เค้าบอกว่าใช้ไปไม่เกินเดือนก็รั่ว...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Breez Nakub, 19 กรกฎาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Breez Nakub

Breez Nakub Guest

0
    0
    0
    ช่างบอกว่าต้องเปลี่ยนอ่ะครับ ซีลเพลาขับ เค้าบอกว่าใช้ไปไม่เกินเดือนก็รั่ว เพราะของเซียงกง มันไม่ได้ใช้นาน แล้วมันจะแข็งอ่ะครับ มันเกี่ยวไหมครับ

2. Bok Steak House

Bok Steak House Guest

0
    0
    0
    เกี่ยวครับ ก็เหมือนลูกยางอื่นทั่วไปมักจะแข็ง กรอบ

3. Breez Nakub

0
    0
    0
    อ่อครับ มันตรงรุ่น หรือเทียบเอาครับ

4. มีของตรงรุ่น ราคาไม่แพงครับ ค่าแรงอาจแพงกว่าอีก

5. Breez Nakub

0
    0
    0
    อ่อ พอดีตอนนี้เครื่องยังอยู่ข้างนอกครับ ยังไม่ได้ลง

อะไหล่ทุกชิ้นที่มียางเป็นส่วนทำงานหรือกำหนดประสิทธิภาพ เเม้ไม่เคยใช้งานเลยย่อมเสื่อมได้ตามวันเวลา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้