หม้อน้ำ b14 รั่ว ช่วงด้านบนเหนือพัดลมทำงัยดีคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย แบงค์ ซาว์โปรเจ็ค, 16 กรกฎาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    หม้อน้ำ b14 รั่ว ช่วงด้านบนเหนือพัดลมทำงัยดีคับ

1. Little Turtle

Little Turtle Guest

0
    0
    0
    ร้านหม้อน้ำ อุดตะกั่ว

2. รั่วด้านบนตรงตะเข็บฝา ไม่น่าซ่อมได้

3. INae Ut-ang

INae Ut-ang Guest

0
    0
    0
    ถ้ารั่วตะเข็บ ด้านบนฝาพลาสติกสีดำเปลี่ยนยกลูกอย่างเดียวครับ

4. ขอบคุนคับคงต้องเปลี่ยนใหม่

ซ่อมได้ครับ...อยู่ที่ร้านงะครับจะทำให้หรือเชียร์ให้เราซื้อใหม่ รั่วขอบบนรั่วจากยาง ฝาบนที่ประกบกับหลอด(เเนวตั้ง)มันมียางทหน้าที่ชิลน้ำไม่ให้รั่วไหลออกมจากระบบ(คู่มือซ่อมรถบอกไว้หมดเเล้วส่วนนี้พร้อมทั้งเครื่องมือ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้