*** มีใครสนใจหรือเปล่าครับ*** จะเปิดสอนเดินสายไฟสำหรับ Nissan Sunny B14 สักรุ่น -...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ดร.พงษ์ศักดิ์ ย้อยเสริฐสุทธิ์, 24 กรกฎาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    *** มีใครสนใจหรือเปล่าครับ*** จะเปิดสอนเดินสายไฟสำหรับ Nissan Sunny B14 สักรุ่น - วงจรไฟฟ้าทั้งคัน - ไวริ่งสายไฟเครื่องยนต์ตัวไหนก็ได้ ***ได้สายไฟทั้งคันมาแล้ว***

1. เปิดสมัครเมื่อไรแจ้งด้วยครับพี่ ผมมีสายไฟมากับเครื่อง 1 ชุดครับ คราวก่อนผลาดครับ

2. เสีย คชจ. หรือไม่

3. Little Turtle

Little Turtle Guest

0
    0
    0
    ผมเอาด้วย ...น้าป๋องรู้วันบอกผมบ้างนะ

4. จัดไปครับ จารเต่า

จัดด้วยคนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้