ขอให้เพื่อนๆที่มีความรู้ช่วยดูหน่อยครับ คือจะทัม คอยล์แยก โดยใช้ บอร์ด arduino...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Likhit Tao, 22 กรกฎาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Likhit Tao

Likhit Tao Guest

0
    0
    0
    ขอให้เพื่อนๆที่มีความรู้ช่วยดูหน่อยครับ คือจะทัม คอยล์แยก โดยใช้ บอร์ด arduino จำลองเป็นจ่ายสัญญา 4 ช่อง ใช้คอยล์ qg16de

2. ถ้าสำเร็จแล้วขอลองด้วยนะพี่

3. ถ้าทำได้ Pro Mini ก็พอแล้วนะผมว่า

4. Likhit Tao

0
    0
    0
  5. Likhit Tao

0
    0
    0
    แก้ไขใหม่ใช้คอยล์ เดิมสี่ตัว ใช้บอร์ด arduino nano

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้