ไปโดน สาวขี้เมานักท่องราตรี สอยก้นมาตอนตี 4 อยากถามเพื่อนๆพี่ๆ หน่อยคับว่า...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Num Wan OpOr, 17 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Num Wan OpOr

Num Wan OpOr Guest

0
    0
    0
    ไปโดน สาวขี้เมานักท่องราตรี สอยก้นมาตอนตี 4 อยากถามเพื่อนๆพี่ๆ หน่อยคับว่า ถ้าแบบนี้ซ่อมประมาณเท่าไหร่ ฝาท้ายกระโปรงรถก็ปิดไม่ได้ครับ

2. ในรูปยังไม่เห็นฝากระโปรงเลย

3. Num Wan OpOr

0
    0
    0
    พอดี แฟนถ่าย มาไม่หมดคับ

4. Patcharapat Vit

Patcharapat Vit Guest

0
    0
    0
    พอดีเอาไม้แขวนเสื้อผูกไว้ก่อน เหอะๆๆ

5. กันชนท้าย มีขายอยู่โพสด้านล่างนะครับ "กันชนท้ายครับ ต้องเอาไปทำสีใหม่ ใครต้องการ โทรมาได้เลยครับ ต้องการราคาเท่าไรคุยกัน 0907300591 แบงค์"

6. Patcharapat Vit

Patcharapat Vit Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณคับ

7. Kns Garage

Kns Garage Guest

0
    0
    0
    3500 รวมจัดทรงคับ

8. ไปโดนที่ใหนมาเหรอคับ

9. Num Wan OpOr

0
    0
    0
    เกษตร-นวมินทร์ จะเลี้ยวเข้าสุคนธสวัสดิ์คับ

10. อ้าวอยุ่แถวนี้หรอ คิดว่าอยู่ประจวบ

11. นึกว่าโดนแถวหัวหิน

12. Num Wan OpOr

0
    0
    0
    อยู่ประจวบแหละครับ พาหลานมาหายาย กำลังจะกลับ

อะไหล่มีทุกชิ้นครับ เก่าญี่ปุ่น พร้อมส่ง สนใจ 089-7777-697

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้