RB-25 vs 1J

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย cef LP, 23 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cef LP

cef LP Guest

0
    0
    0
    อยากจะถามเซียนๆที่ชอบแต่งรถทั้งหลายว่าถ้านำเครื่อง RB--25โบ ใส่โบอะไรลงตัวที่สุด แล้วพอจะสู้กับ 1j โบได้ป่าว รบกวนด้วยน่ะครับ

2. cef 1j

cef 1j Guest

0
    0
    0
    rb แรงกว่าชัว

3. GhostBOy

GhostBOy New Member Member

9
    0
    0
    ถามเองตอบเอง เลยเหรอ - -*

เรื่องใส่โบอะไรลงตัวสุดอันนี้ไม่รู้ครับ

แต่ถ้าถามว่า rb25 จะสุ้ 1j ได้ป่าว
    อันนี้คำถามโลกแตกเลยครับ
    คำตอบก้อจะแล้วแต่คนชอบคับ ใครชอบ j ก้อว่า j ใครชอบ rb ก้อว่า rb

นานาจิตตังครับ

4. .....มันดีคนละแบบครับ
    J ซัดยาวๆ เกียร์ 4-5 up แดก รอบเครื่องมีน้อย เสียงหนักๆ
    Rb ได้แรกๆ 1-2-3-4รอบเครื่องมีให้ลากเยอะมาก เสียงหวานๆ

ขึ้นอยู่กับคนชอบครับ ต่างก็มีข้อดี
    ป.ล อันนี้ผมยังไม่อธิบายลงลึกมาก เด่วจะเรื่องยาว

5. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ชอบเสียงเครื่อง RB คับดังหวานมากๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้