ไฟเบรคดวงที่สาม

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Tuck1, 26 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tuck1

Tuck1 New Member Member

91
    0
    0
    ผมเคยเห็น R11 บางคันมีไฟเบรคที่ติดกับกระจกหลัง เลยเกิดกิเลสอยากใส่มั่ง
    ไม่ทราบว่าของตรงรุ่นมีหรือเปล่าครับ หรือใครมีคำแนะนำแบบไหน รบกวนแนะนำด้วยครับ อยากได้นะครับ

:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

2. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    ตรงรุ่นน่าจะหายากแต่ผมว่าเอาของซันนี B14 มาใช้น่าจะได้คับ

3. Tuck1

91
    0
    0
    ถามเพิ่มอีกนห่อยนะครับ คือผมเห็นว่ากระจกหลังของพรีเซียมันลาดกว่า B14 แล้วไม่ทราบว่าเบ้าของ B14 มันจะเข้าพอดีกันหรือเปล่าครับ

4. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    คือประมาณว่าวางได้ แต่อาจจะสนิทแนบกระจก มากน้อยแค่ไหนต้องลองวางทาบดูคับว่ามันน่าเกียจหรือไม่

5. Tuck1

91
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ ไม่ทราบว่าพอทราบราคาหรือไม่ครับ แล้วมือสองเชียงกงไม่ทราบว่ามีหรือเปล่านะครับ

6. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ซน...หาของกันอีกแล้ว....อิอิ

7. Tuck1

91
    0
    0
    หาอยู่นะครับ ใครเคยเจอ แจ้งด้วยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้