ขอปรึกษาน่อยค้า พอดีบ่ายๆขับรถปกติ พอตอนเยนจะสตาทกับบ้าน...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย หวานเย็น สุขสวัสดิ์, 22 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอปรึกษาน่อยค้า พอดีบ่ายๆขับรถปกติ พอตอนเยนจะสตาทกับบ้าน เปิดกุญแจคือไฟไม่จ่ายเข้ามาเรย ทั้งหน้าปัด ไฟฉุกเฉิน ไม่มีไฟทุกอย่างเรยค่ะ มีใครพอทราบทางแก้ไข หรือทราบปัญหาบ้างไหมค่ะว่าเกิดจากอะไร งงมาก

1. Sosity Panya

Sosity Panya Guest

0
    0
    0
    ลองดูเเบตมีไฟใหม..หรือฟิวเมนหลักจากแบตรี่ขาดใหม..

2. ไฟไม่ขึ้นสักอย่าง้รยนะคะ ขนาดไฟหน้าไฟฉุกเฉินก้อไม่ติด

3. ดูตำแหน่งเกียร์อยู่ในตำแหน่งNหรือเปล่าวครับลองดู ์

4. ขั้วหลวมแน่ๆ หรือไม่สะพานไฟในแบตก็ขาดครับ

5. Tee Rungsit

Tee Rungsit Guest

0
    0
    0
    สายแบตขาด ฟิวขาด หนูกัดสาย

ขอบคุนมากค่ะทุกคน พุ่งนี้สงสัยต้องอาสัยช่างมาเชคให้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้