เอารูป nx เปลี่ยนไฟหน้ามาฝาก

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย apichan, 27 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    พอดีช่วงนี้ผมกำลังหารถไว้ใช้สักคัน ก็ดูๆหลายรุ่น พอดีมาเห็นรุ่น nx ก็น่าใช้ดี แต่ว่าไฟหน้าไม่สวยเท่าไหร่ เลยลองค้นดูภาพจากต่างประเทศว่ามีใครเปลี่ยนไฟหน้าบ้าง ได้รูปข้างล่างมาฝากเพื่อนๆที่มีรุ่นนี้กันอยู่แล้ว เผื่อเป็นแนวทางในการทำครับ

รู้สึกว่าเค้าจะนำไฟมาจากรุ่น Peugeot 306 Cabrio Maxi แต่ไม่แน่ใจนะครับ เพราะมันไม่ใช่ภาษาอังกฤษ

2. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ดูแล้วมันน่าจะมาจากตัวอื่นครับ แค่คล้ายกันน่ะ

3. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    ดูแปลกๆพิกลแฮะ...............

4. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    ดูต่อไป ที่แน่ๆ เอาไฟตัดหมอกที่ไหนดีนะ ลิ้นหน้าไม่มีไฟ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้