ใครมีมอเตอร์น้ำฉีดกระจกขายบอกทีครับของผมน่าจะเสีย

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ชีพ ชีพ เมกะมุอุ, 24 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครมีมอเตอร์น้ำฉีดกระจกขายบอกทีครับของผมน่าจะเสีย

1. เบิกใหม่เลยครับ

2. ประมาณเท่าไหร่ครับ

3. รวม. ถัง. 200 กว่าบาทครับ. ถอดมอเตอ มาใส่เลยครับ

4. ทำไมถูกจังแถวไหนครับพี่

5. ร้านอะไหล่ ทั่งไปครับ. 250 รึ 280 นี่แหละ

6. ขอบคุณมากๆครับผมนึกว่าตัวมอเตอร์จะแพง

7. ลองถอดมาดูก่อนครับ. แต่ปกติมันไม่ต่างกันครับ. ใส่กันได้ แต่รื้อยากหน่อย. 5555

8. นี่แหละครับคือปัญหาตอนที่ถอดออก555

9. ยังมีอีกไหมคับนี่

10. ผมยังหาซื้ออยู่เลยครับ

11. ร้านอะไหล่ใหญ่ ๆ ตัวร้อยกว่าบาทเอง

12. ยุแถวไหนกันละคับ. ถ้าแถว ราม. วิ่งมาจากลำสาลี ก่อนถึง สน.หัวหมากจะมีซอยเลี้ยวซ้ายเข้าไป ร้านอะไหล่ ยุขวามือครับ

13. ขอบคุณพี่น้องมากๆครับสำหรับข้อมูลดีๆที่มีให้ผมเสมอมา

14. มะน่าหายากนะคับ. หาร้านใกล้ๆบ้านดู

ครับพี่ชายขอบคุณมากๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้