กลับมาแว้วววว และขอแจ้งข่าวหน่อยคับรบกวนเข้ามาอ่านและลงชื่อกันไว้ด้วยน่ะครับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย mayuct, 23 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    กลับจากมิ้ตติ้งแล้วครับ ส่วนใครที่ไม่ได้ไปก็ยังมีนอกรอบเสาร์หน้าน่ะครับที่บ้านแชมป์ ไปร่วมกับ velocity ครับส่วนเวลาเดี๋ยวให้แชมป์เข้ามาแจ้งอีกทีครับ

ส่วนเรื่องที่เราจะออกทริปประจำปีน่ะครับสรุปแล้วได้ตามนี้ครับ
    เราจะไปบางแสรกันน่ะครับในวันที่ 10/11 พฤษจิกา น่ะครับ 2วัน1คืน ที่เลือกไปบางแสนนั้เพราะว่า2วันนี้ที่บางแสนได้จัดงานแข่งรถทางเรียบของงาน tgtc โดยที่ปิดถนนรอบๆหาดบางแสนเป็นสนามแข่งน่ะครับ เราจะเอารถไป2คันคือ รถแชมป์ และ รถตูนครับ โดยที่มีทีมvelocity ไปด้วยแต่อาจจะไม่ได้ร่วมกับเรามากนัก ส่วนเรื่องที่พักทางอั๋นจะเป็นคนจัดการให้โดยทางอั๋นจะจองบ้านไว้ให้1หลังครับ แต่ตอนนี้ผมยังสรุปค่าใช้จ่ายไม่ได้ ยังไงใครที่คิดว่าจะไปแต่ขอแน่นอนน่ะครับ ช่วยมาลงไว้ด้วยผผผมกับแชมป์จะได้คำนวนค่าใช้จ่ายได้ถูกเพื่อจะได้บอกได้ว่าจะเก็บกันคนหล่ะเท่าไรครับ

สุดท้ายนี้ผมขอจำนวนคนที่แนนอนก่อนวันที่15เดือนหน้าน่ะครับอย่างช้า ผมจะได้คำนวนยอดที่แน่นอนได้ครับ ขอบคุณมาน่ะโอกาศนี้ครับ:cool::cool:

2. anty

anty New Member Member

116
    2
    0
    อืมๆๆ

3. mayuct

941
    4
    0
    อืมนิคือไรอ่ะตี๋ ไปหรือไม่ไป อิอิ

4. anty

anty New Member Member

116
    2
    0
    อิอิอิ

5. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    อิอิ เนี่ยไปมั้ย ไม่เจอกันนานแล้วนะ หาเวลาให้คลับบ้าง ทุกคนเขาคิดถึง

6. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    น้าๆ..ผมไปเจอที่แหลมแท่นเลยและกันคับ

7. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ยาวปาย...

8. mayuct

941
    4
    0
    เช ได้เลยน้องเอก ขอให้ไปเถอะ อิอิ

9. san leo

760
    2
    0
    แล้วเจอกัน...

10. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    ไปทะเลกันดีกว่า..........

11. san leo

760
    2
    0
    จัดปาย

12. toyz2809

toyz2809 New Member Member

106
    1
    0
    จัดไปอย่าให้เสียงับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้